• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DTarasov Mobile Ting v1.0 S60v3 SymbianOS9.x VH Q630666

q630666

DTarasov Mobile Ting v1.0 S60v3 SymbianOS9.x VH Q630666

Các tính năng cơ bản:

* Có thể hiển thị hình ảnh người gọi toàn màn hình trong suốt cuộc gọi đến.
* Hiển thị toàn màn hình với nhiều hình ảnh cụ thể được gán với số liên lạc.
* Cho thấy tên của người gọi và số trên nền trong suốt.
* Hình ảnh liên kết có thể được sửa trong trình đơn ứng dụng
* Dễ dàng và thoải mái khi sử dụng.
* Được ẩn trong danh sách tác vụ

Clik here to Dowload

q630666

Vẫn rất cố gắng nhưng mà trình độ vẫn chỉ dẫm chân tại chỗ.hì.
Anh em test xem có phải pm này intall chậm ko hay do máy mình chậm vậy?

Vẫn rất cố gắng nhưng mà trình độ vẫn chỉ dẫm chân tại chỗ.hì.
Anh em test xem có phải pm này intall chậm ko hay do máy mình chậm vậy?

Sẵn tiện cho mình hỏi luôn. Trước dùng con N70, N72, 6600, 7610... Nói chung là các loại V2, Install phần mềm rất nhanh, từ khi chuyển sang v3 mỗi lần Install là 1 cực hình, nhất là Install vào thẻ nhớ, pm bình thường khoảng 200KB cũng mất khoảng 2 phút, đã format đủ kiểu cũng như cũ:O. Không lẽ dòng V3 kém cỏi đến thế:((

Kojiro

Super V.I.P
Sẵn tiện cho mình hỏi luôn. Trước dùng con N70, N72, 6600, 7610... Nói chung là các loại V2, Install phần mềm rất nhanh, từ khi chuyển sang v3 mỗi lần Install là 1 cực hình, nhất là Install vào thẻ nhớ, pm bình thường khoảng 200KB cũng mất khoảng 2 phút, đã format đủ kiểu cũng như cũ:O. Không lẽ dòng V3 kém cỏi đến thế:((

Máy Thiện bị gì rồi chứ 200kb mà 2 phút thì hơi căng :p Xem thẻ còn ngon ko nhé.

q630666

Sẵn tiện cho mình hỏi luôn. Trước dùng con N70, N72, 6600, 7610... Nói chung là các loại V2, Install phần mềm rất nhanh, từ khi chuyển sang v3 mỗi lần Install là 1 cực hình, nhất là Install vào thẻ nhớ, pm bình thường khoảng 200KB cũng mất khoảng 2 phút, đã format đủ kiểu cũng như cũ. Không lẽ dòng V3 kém cỏi đến thế
Nếu bạn dùng N95 - 8G thì lúc nào intall cũng lâu như thế.Còn máy khác thì chắc là máy bạn bị làm sao rồi :D

thanhnamst89

thank bác, thử dùng xem có hơn cái fscaller ko?

sao lại báo "lỗi cập nhật" nhỉ?
mình chỉnh lại thành năm 2009 mà vẫn ko dc??

Last edited by a moderator: