• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dream Pattern Matching-Game xếp hình mới!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Dream Pattern Matching

[video=youtube;tbKuZkKYU4w]http://www.youtube.com/watch?v=tbKuZkKYU4w&feature=player_embedded[/video]

Introduction:

Đây là một game khá quen thuộc giống game Pikachu. Cách chơi đơn giản là tìm 2 hình giống nhau là xong nhưng lại khá thú vị.
Feature:

Game giải trí nhẹ nhàng
3 chế độ chơi
Hình ảnh đẹp
Âm thanh sống động
Độ phân giải cao
Phù hợp với mobile

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ở đâu vậy? Bạn cho mình xin link đi. Nếu phải thì mình sẽ xóa.

nam_luna

Đây là một game hay rất đáng có trong điện thoại của chúng ta thank chủ xị nhé hihi

giangvungtau

MOD chơi xấu quá,post bài sau mà xóa bài tui.Phản đối nhiệt tình.Kiểm nghiệm đường truyền tải ko bị gì mà lại bị xóa.Đề nghị bồi thường thiệt hại

BuuPhucCT

Well-Known Member
MOD chơi xấu quá,post bài sau mà xóa bài tui.Phản đối nhiệt tình.Kiểm nghiệm đường truyền tải ko bị gì mà lại bị xóa.Đề nghị bồi thường thiệt hại

Mình có xóa bài bạn đâu mà phản đối. Mình chỉ khóa thôi vì bản này của mình là bản tiếng Anh và phù hợp với nhiều loại máy còn bản mà bạn post chỉ có tiếng Trung Quốc thôi. Mình làm vậy để mọi người tiện theo dõi thôi mà

giangvungtau

Mình có xóa bài bạn đâu mà phản đối. Mình chỉ khóa thôi vì bản này của mình là bản tiếng Anh và phù hợp với nhiều loại máy còn bản mà bạn post chỉ có tiếng Trung Quốc thôi. Mình làm vậy để mọi người tiện theo dõi thôi mà

bản của mình có 2 ngôn ngữ để lựa chọn mà.Tại mình lấy links của bên tàu nên hình toàn tiếng trung nhưng khi cài vào ngôn ngữ mặc định là của anh.Nhưng ko sao.Cám ơn bạn quan tâm

Bo0Bo0

bản của bạn gì ý mình down về cài xong vào phát màn hình sáng trắng rồi out luôn,k biết bản này thế nào
máy mình là nokia 5320
..HIx đã test k chơi được giống hệt bản trước

Chỉnh sửa cuối:

Bo0Bo0

tình hình game này k chơi được rồi bác à
Có mình nokia 5320 và 1 bạn nữa trên kia là e63 cũng bị giống mình cài được nhưng ko chơi được