• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dragon World - Taboo Love 240 320 RPG CN!!!

dongdieu

Dựa theo game cùng tên nổi tiếng trên PC Dragon World ,game Dragon World - Taboo Love đc các nhà làm game TQ chuyển thể thành phiên bản RPG trên mobile với cốt truyện và nhân vật như trong PC.
Người chơi sẽ được dịp quay lại những câu chuyện khá quen thuộc của Trung Quốc như Nữ Oa vá trời, Khoa Phụ đuổi mặt trời, Tinh Vệ lấp biển.. và tùy theo câu chuyện, thiết kế của khu vực sẽ thay đổi theo.4 nhân vật hiện tại là Hổ Bí, Phong Ảnh, Cực Thiên và La Sát ra trong tương lai sẽ có thêm 2 nhân vật đặc biệt, tuy nhiên về thuộc tính của hai nhân vật này tạm thời chưa được công bố.
[download]http://www.mediafire.com/?ijzofgnnmmz[/download]

phithang84

Game này có tiếng anh ko hả/? bác ko biết tiếng trung hịc
chơi bằng cảm ứng hay phím cứng vây?

dongdieu

ko có tiếng anh đâu bạn ah mà chơi trên bàn phím thì ok ko biết chơi trên cảm ứng thế nào:-?

dollarviet

Ban chu topic cho minh hoi kai,sao luc choi no bat minh guj tin nhan lien tuc vay,minh kiem tra thi 2lan gui tin,moi lan mat 5k. Va la hon nua,sau do khoang nua tieng thi tai khoan minh laj duoc cong 10k. Hic choi game cung duoc tien sao ?

dongdieu

Ban chu topic cho minh hoi kai,sao luc choi no bat minh guj tin nhan lien tuc vay,minh kiem tra thi 2lan gui tin,moi lan mat 5k. Va la hon nua,sau do khoang nua tieng thi tai khoan minh laj duoc cong 10k. Hic choi game cung duoc tien sao ?
2 lần 5k=10k rùi còn gì nữa hòa vốn rùi\-/

Kojino

có bác nào pro tiếng trung làm bản dịch chứ chơi thế này thấy hay quá cũng chịu :(

karlovo

sao mình gửi tin nhấn ko đc nhỉ :(, bị kẹt luôn ở đoạn nv đầu tiên:((

dollarviet

Không hiểu sao ,game này và game phong vân mình việt hoá mà chỉ được khoảng 60%. Không biết ngoài file .class ngôn ngữ game thì còn file nào khác không. Ai biết chỉ dùm mình với. Thanks