• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dragon Hunter v1.3.0 S60v5

mrkits

Enter a fantasy world and master your sword and magic to defeat the dragon King of Devildom. Fight with demons and minions across 6 action packed levels,

exploring forests, mountains, castles and more. Upgrade your magic and sword along the way as you challenge the underworld including its 7 bosses to become the uncrowned King.

hantinhtu_baby

Giới thiệu về Game bằng tiếng Việt kỹ một chút đi bạn!
Cho bài viết thêm sinh động bạn ơi!

b0m_lx

Nhập một thế giới tưởng tượng và tổng thể của bạn và thanh kiếm ma thuật để đánh bại vua rồng của Devildom. Chiến đấu với quỷ và tay sai trên 6 hành động đóng gói các cấp,

khám phá rừng, núi, lâu đài và nhiều hơn nữa. Nâng cấp phép thuật và thanh kiếm của bạn trên đường đi như bạn thách thức thế giới ngầm bao gồm 7 ông chủ của nó để trở thành vua bị phế ngôi.

Lan_Truong

test chưa vậy bạn, bạn dịch hổng biết nó là game gi luôn sao dám thử đây

llTuyetTinhCocll

test chưa vậy bạn, bạn dịch hổng biết nó là game gi luôn sao dám thử đây

Mình test nãy rầu...game cũng đáng để cài giữ trên máy á....chỉ có điều phần âm thanh ko phát ra dây loa.....nghe ở dt thì ok....nhưng gắm tai nghe vào là tịt.....