• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Desperate Housewives™ _ UIQ 3 (by Gameloft)

jackpham

Có thể chơi bằng bút cảm ứng!

Caohieu88

Thanks bạn nhé! Mình có ý này, vì bạn có rất nhiều trò chơi hay nên mình nghĩ bạn có thể tập hợp chúng trong 1 Thread như " Tổng hợp Game cập nhật của Jackpham"..ví dụ thôi bạn muốn đặt tên gì cũng được^ ^ cho anh em dễ tìm và dễ so sánh hơn . Một lần nữa cảm ơn bạn!

jackpham

Thanks bạn nhé! Mình có ý này, vì bạn có rất nhiều trò chơi hay nên mình nghĩ bạn có thể tập hợp chúng trong 1 Thread như " Tổng hợp Game cập nhật của Jackpham"..ví dụ thôi bạn muốn đặt tên gì cũng được^ ^ cho anh em dễ tìm và dễ so sánh hơn . Một lần nữa cảm ơn bạn!

Cái này chắc phải nhờ Mod thôi. Mod nào có thể Merge các game Jack post thành "Tổng hợp Gameloft cho UIQ 3"
Tks MOD nào Merge giùm nhé!

ngkhanhhoang

Hehe...mình thì nghĩ thế này. "Tập Hợp java game chơi bằng cảm ứng" thì sẽ chính xác hơn vì mình cũng sẽ là người post nữa chứ đâu chỉ mình jackphamtt nhỉ? :D