• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DesignClock_Màn hình chờ Kool cho điện thoại!!

Caominh171

DesignClock v1.00.36 S60v3 S60v5 Unsigned FULL-DiL
[Cập nhật]

PM hỗ trợ hiển thị màn hình chờ gồm thời gian, tin nhắn đến, cuộc gọi nhỡ,... rất Kool!

P/S: Các bạn có thể thay đổi nền đồng hồ tùy thích, mặc định pm đã có sẵn 2 nền là: Hoàng hôn & Hệ điều hành (XP)

[PASS]SymPViet[/PASS]​

2356

Lạ thế nào hả bạn?
Hok biết CM dùng trình duyệt gì để Post bài mà các máy dùng trình IE như mình và chắc là cả của bạn ấn nữa chỉ thấy nội dung hiển thị 1 góc màn hình àh chứ hok nằm chính giữa ^^!
chết chửa. Lúc sáng down xong quên chưa thank bác ( Đúng hơn là em dùng ĐT nên sáng chưa thank bác đc) Bi h về nhà là phóng lên đây thank ngay. Tối về ngủ ngon

Bác này đúng là chuyên gia Spam. Để ý mấy bài rồi áh, bài nào cũng nhang nhác thế này.

Caominh171

Hok biết CM dùng trình duyệt gì để Post bài mà các máy dùng trình IE như mình và chắc là cả của bạn ấn nữa chỉ thấy nội dung hiển thị 1 góc màn hình àh chứ hok nằm chính giữa ^^!

Dùng Firefox bạn àh^^
Mình thấy vào PV bằng Firefox thì load hơi bị nhanh đấy :)

thanhlongnd

CaoMinh ơi, pm này cài vào máy nhìn Kool thật, nhưng sao nó đụng thằng tự khóa bàn phím của máy :

1. Đặt tự khóa phím trước khi màn hình chờ này hiện lên : thì phím khóa nhưng pm này ko hiện.

2. Đặt tự khóa phím sau khi màn hình chờ này hiện lên : thì pm này hiện rất đẹp nhưng nó không tự khóa phím :)

Hay lại lỗi dòng E không hỗ trợ :(

giangvungtau

cho mình hỏi cái phần về hình nền đó.nó có 3 kiểu chọn:
1 là window,2 là hoàng hôn,3 là hình ảnh.vậy cái hình ảnh sao mình chọn vào mình chẳng thấy gì cả,có phải chọn hình ảnh trên thẻ nhớ ko??vậy phải bỏ hình ảnh vào thư mục ở đâu để nó hiển thị vậy????

Caominh171

CaoMinh ơi, pm này cài vào máy nhìn Kool thật, nhưng sao nó đụng thằng tự khóa bàn phím của máy :

1. Đặt tự khóa phím trước khi màn hình chờ này hiện lên : thì phím khóa nhưng pm này ko hiện.

2. Đặt tự khóa phím sau khi màn hình chờ này hiện lên : thì pm này hiện rất đẹp nhưng nó không tự khóa phím :)

Hay lại lỗi dòng E không hỗ trợ :(
Em xài khóa phím tự động của SmartSettings, chưa thấy bị trường hợp này anh àh.
Anh thử xài khóa phím của SmartSettings xem sao

cho mình hỏi cái phần về hình nền đó.nó có 3 kiểu chọn:
1 là window,2 là hoàng hôn,3 là hình ảnh.vậy cái hình ảnh sao mình chọn vào mình chẳng thấy gì cả,có phải chọn hình ảnh trên thẻ nhớ ko??vậy phải bỏ hình ảnh vào thư mục ở đâu để nó hiển thị vậy????
Thường thì bỏ hình vào thư mục Images trên thẻ nhớ hoặc máy nha bạn

Inuyasha1987

Sao ko full vậy anh CM ? Em thấy đề fần mềm full tại sao cài nó lại chỉ cho dùng thử 14 ngày ?

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nó có thể hiển thị luôn tình trạng sóng và pin không em? Anh đang xài CClock thấy khá OK nhưng giao diện hơi đơn điệu. Nếu PM này có thể hiển thị pin và sóng thì nó sẽ là sự thay thế hoàn hảo cho cclock.

Caominh171

Nó có thể hiển thị luôn tình trạng sóng và pin không em? Anh đang xài CClock thấy khá OK nhưng giao diện hơi đơn điệu. Nếu PM này có thể hiển thị pin và sóng thì nó sẽ là sự thay thế hoàn hảo cho cclock.

Hok có anh àh, chỉ tin nhắn, cuộc gọi, email, lich, giờ thui àh :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hok có anh àh, chỉ tin nhắn, cuộc gọi, email, lich, giờ thui àh :(

Đúng là mỗi soft đều có ưu và khuyết riêng. Đẹp thì hơi thiếu một tý. Nhưng mà có nhiều sự chọn lựa cũng hay hơn:)

giangvungtau

Thường thì bỏ hình vào thư mục Images trên thẻ nhớ hoặc máy nha bạn[/QUOTE]
hình mình đều để trên thư mục image nhưng khi chọn vào phần mềm này thì nó ko hiển thị bất cứ hình nào??bạn test thử xem có giống mình ko

Caominh171

Thường thì bỏ hình vào thư mục Images trên thẻ nhớ hoặc máy nha bạn
hình mình đều để trên thư mục image nhưng khi chọn vào phần mềm này thì nó ko hiển thị bất cứ hình nào??bạn test thử xem có giống mình ko[/QUOTE]

Hình như muốn nó hiện ảnh thì trước hết bạn mở Gallery (Bộ sưu tập) để nó quét hết hình trên máy & thẻ, sau đó thoát ra, vào ứng dụng này, chọn hình là được àh

Inuyasha1987

Mình dùng full đây nè, nó đề Đã đăng ký :-?

Anh ktra lại với máy khác xem sao, em cài lại vẫn thấy dùng thử và bắt đăng kí. Hay anh có bản tiếng anh full ko up lên cho em với, em ko quan trọng tiếng việt hay tiếng anh

Posted via Mobile Device

Caominh171

Anh ktra lại với máy khác xem sao, em cài lại vẫn thấy dùng thử và bắt đăng kí. Hay anh có bản tiếng anh full ko up lên cho em với, em ko quan trọng tiếng việt hay tiếng anh

Posted via Mobile Device

Mọi người đều xài chưa thấy ai bị trường hợp của bạn
ĐÂY bản TA, bạn test xem

Inuyasha1987

Mọi người đều xài chưa thấy ai bị trường hợp của bạn
ĐÂY bản TA, bạn test xem

Vẫn ko full anh ạ, em chịu rồi, em dùng 5800. Anh thử xem hộ em code của nó trong máy anh là bao nhiêu dể em thử nhập xem sao

Posted via Mobile Device