• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Data Quota v1.22 S60 3rd-5th Symbian 9.x

MinhThang

Manager
Data Quota v1.22 S60 3rd-5th Symbian 9.x.VI_SymPViet

Phần mềm quản lý dữ liệu chỉ tiêu sử dụng của bạn với nhà mạng, phiên bản cập nhật này sẽ có hạn sử dụng đến 14/01/2020.

songtoan93

Pm này cài vào phải cho nó chạy ẩn thì nó mới quản lí dữ liệu tiêu dùng hay sao anh?

MinhThang

Manager
Pm này cài vào phải cho nó chạy ẩn thì nó mới quản lí dữ liệu tiêu dùng hay sao anh?

Cài vào máy và mở nó lên để biết thông báo về dữ liệu đã sử dụng em à, test thử đi nha hay đấy.

kiepdollar

Ôi xời , giả sử như các bác phát hiện ra là nhà mạng tính gấp đôi gấp 3 lần mình sử dụng đi chăng nữa thì cũng con kiến kiện củ khoai . em để nó làm bí mật :D

MinhThang

Manager
Ôi xời , giả sử như các bác phát hiện ra là nhà mạng tính gấp đôi gấp 3 lần mình sử dụng đi chăng nữa thì cũng con kiến kiện củ khoai . em để nó làm bí mật :D

Vấn đề của phần mềm này là để cho bạn biết dung lượng bạn được miễn phí là bao nhiêu chẳng hạn, và bạn dùng bao nhiêu đê phù hợp với túi tiền.

kiepdollar

Vấn đề của phần mềm này là để cho bạn biết dung lượng bạn được miễn phí là bao nhiêu chẳng hạn, và bạn dùng bao nhiêu đê phù hợp với túi tiền.

hjhj . Khoe với bác sim em viettel mà bị lag GPRS nhé . em dùng mãi mà chẳng bị mất đồng nào . tài khổan 0 đồng vẫn dùng ầm ầm :D .sướng thế cơ .
ak mà bác cho em hỏi ngoài lề chút bác lên lon rồi bi giờ là sếp rùi và vẫn dạo chơi với anh em hàng ngày thế này ak . Công nhận bác Thắng nhiệt tìinh thiệt đó , mấy hôm đầu bác lên chức em cứ tưởng ko gặp đc bác nữa cơ đấy :D

q630666

Cái này tổng hợp dữ liệu trong máy nên khi bạn fomat nó mới mất.Ko cần chạy ẩn hay gì cả :D

hjhj . Khoe với bác sim em viettel mà bị lag GPRS nhé . em dùng mãi mà chẳng bị mất đồng nào . tài khổan 0 đồng vẫn dùng ầm ầm :D .sướng thế cơ .
ak mà bác cho em hỏi ngoài lề chút bác lên lon rồi bi giờ là sếp rùi và vẫn dạo chơi với anh em hàng ngày thế này ak . Công nhận bác Thắng nhiệt tìinh thiệt đó , mấy hôm đầu bác lên chức em cứ tưởng ko gặp đc bác nữa cơ đấy :D

Chỉ tui cách dùng chùa Viettel cái:D

"lên Lon" càng cao... càng mệt người. Gánh nặng vào thân:D

ngoanrazor

Well-Known Member
Mjh kũg bị lỗi 1 sim economy xài 3g mjễn fí cỡ chừng 1 thág là bị fát hiện nên bị cắt mất rồi. Mjh cũg có 1 sim mobi nó bị j đó xài gprs và 3g cũng ko trừ 1 xu, xài mjễn chắc cũng gần 5 tháng rồi

trung11a8pdp

A oj cho em hỏi có a nào biết pm nào để hiện dung lượng kết nối gprs ,3g ,wifi lên màn hình chính lúc m truy cập ko ạ , em tìm mãi mà ko thấy ,mặc dù trước em có cài rùi .thank các bác trước

Chỉnh sửa cuối:

songtoan93

Mình thấy thằng này chỉ đơn giản là hiện dung gửi/nhận mà thôi, vẫn còn thua xa cái Logs mặc định của máy: hiển thị chi tiết thời gian kết nối, kết nối bao lâu, chính xác tới từng kb luôn!

MinhThang

Manager
Mình thấy thằng này chỉ đơn giản là hiện dung gửi/nhận mà thôi, vẫn còn thua xa cái Logs mặc định của máy: hiển thị chi tiết thời gian kết nối, kết nối bao lâu, chính xác tới từng kb luôn!

Bạn tìm hiểu kỹ sẽ thấy 1 điểm hay của nó, bạn có thể ghi dung lượng Kb được sử dụng miễn phí, và nó sẽ thông báo cho bạn biết bạn đã dùng hết hay vượt là bao nhiêu, mặc định thì không có mục này bạn à.

trung11a8pdp

A oj cho em hỏi có a nào biết pm nào để hiện dung lượng kết nối gprs ,3g ,wifi lên màn hình chính lúc m truy cập ko ạ , em tìm mãi mà ko thấy ,mặc dù trước em có cài rùi .thank các bác trước