• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[DaSuppaStudios] Pipyakas v0.5.8 EN/RU

thanhthuc0308

attachment.php

Game nhiều màu sắt tươi xanh, Pipyakis chiến đấu chống lại bombaks và ốc sên với dưa gang, gạch, vớ và nhiều loại khác.

Hổ trợ: màn hình (240x320, 320x240, 325x416)

Bluetooth: có (Deatmatch, Teamplay, CTF)

Ngôn ngữ: English/Russian

Khác: đồ họa, âm thanh và hiệu ứng thời tiết hoàn hảo..

[video=youtube;twd2pZgYefI]http://www.youtube.com/watch?v=twd2pZgYefI&feature=player_embedded[/video]

Pipyakas_v0.5.8.zip (1.06 MB)

jackadandy95

tình hình là mình chơi đến level 17 thì bị lỗi, cứ vào chơi là bị thoát ra
hic hic
mình dùng e72
co ai bị như mình k nhỉ

quangminhaaa

minh choi chua wa dc lv 1 nua danh het may con wai xong chay ra cho xo nuoc duong day roi no hien len bang chi dan ma ko biet lam j tiep theo. Cu dung day mai cha wa. Ai chi minh voi hic!

dongdieu

minh choi chua wa dc lv 1 nua danh het may con wai xong chay ra cho xo nuoc duong day roi no hien len bang chi dan ma ko biet lam j tiep theo. Cu dung day mai cha wa. Ai chi minh voi hic!

lâu ui k vào box game.test thử game xem :D

r0nkut3

GAme chơi qua BT khá hay. hôm nay dùng e71 bắn cho cả lớp chơi, vui lắm.

Bo0Bo0

Game này đồ họa đẹp dã man..hiệu ứng tốt nữa..jar mà thế này là quá ngon
Chưa kể vụ chơi qua bluetooth nữa..ổn lắm các bác à

thienlong0193

Sao mình kết nối bluetooth chơi không được

mình mang zô lớp bắn cho nguyên đám sau đó kết nối đánh ì xèo cực zui lun.hi vọng sẽ có nhìu game hay và có kết nối bluetooth giống game này :D:D

angelpooh

theo nguyên tắc host và các máy cilents,vậy đó,các máy phải được cài game (hiển nhiên), và phải active bluetooth trước khi vào game,sau đó,1 máy sẽ chọn vào nút create game,trong phần này sẽ có các mục như chế độ chơi (deathmatch,teamwork...),map,số bot,trình độ của bot,thời tiết,hiệu ứng blood,bạn có thể chỉnh tất cả các đó khi bạn là host,xong tất cả,bạn nhấn nút create game,màn hình sẽ wait các máy cilents khác join game,các máy của các bạn của bạn sẽ thay vì vô nút create game,thì sẽ vào nút join game,đợi các máy tự kết nối với host,game sẽ được bắt đầu,chúc bạn chơi vui nhé :)

ducthuan113

Active Member
sao ko dow dc.!!!:((

Bạn online bằng điện thoại à ??? Nếu là điện thoại thì dùng link BOX này đây.
Còn nếu bạn on bằng PC thì link chủ topic vẫn còn sống, click vào chọn tải xuống, đợi 20 giây bấm tải ngay.
Còn không thì dùng link MEDIAFIRE này để down. GL & HF