• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dark Warrior- Game luyện skill lên lever [ việt hóa 100% ]

angel9z

không biết diễn dàn mình đã có game này chưa:-?thấy bên mobileworld có nên e mạn phép post lên cho a e thưởng thức:D nếu có rồi thì mod cứ del bài của mình cho thoáng;;)
game thuộc thể loại adventure do a cn sản xuất, đồ họa theo mình thấy thì hơi bị mướt rồi:O
e chỉ xin nói ngắn gọn phần quảng cáo sản phẩm cho hợp lệ, a e down về từ từ thưởng thức>:)

1 vài hình ảnh trong game

Nguồn mobileworld

link pc (240x320)

link đt (240x320)

Click Thank nếu thấy game hay nhá

p/s: đã thử 2 đường link tested thành công đối với 7210s,chơi bình thường

Chỉnh sửa cuối:

angel9z

@zero1987:đã test rồi,thấy hay mới dám up lên cho a e khám phá

angel9z

@buithihuan:thì e đâu có quảng cáo là onl đâu bác^^game off chơi cũng đc mà bác

toan_829

VH 100% là ổn rồi,Dạo này đang khan game down về thưởng thức thôi :D

angel9z

@DonPhuongViAi:bạn down = link pc rồi dùng cáp chép vô thẻ là đc thôi

Lovesjckd

Dong goi jar bi loi rui . Ai co ban tieng cn up len em fix .v3 hay bi mon nay lam . Em on =mobile mod dung chem em

datvietdatviet

1 là fix lại game 2 là close topic đi thôi down oan tiền " mà file jar sai " vh xog chưa test sao b ?

angel9z

@datvietdatviet:đã test rồi mới up bạn à,game hay,chacr của mình lv 25,2 là đây k phải game do mình vh,đọc cho hết bài của mình rồi ý kiến nha bạn:)

Chỉnh sửa cuối:

datvietdatviet

Đề nghị chủ topic down về test lại xem rồi fix đi ko ae down trên mobile như mình oan tiền lắm

angel9z

@datvietdatviet:mình đã trích dẫn nguồn là mobileword,vô tình thấy nên post lên cho a e cùng hưởng,2 link đó mình cũng copy bên mobileworld,k thay đổi gì cảtested thành công đối với dòngs40 v5 bằng cả 2 đường dẫn,mình cũng down từ đt về bạn à,thấy game hay mới lập topic này

Chỉnh sửa cuối:

angel9z

@zero1986:ngộ nhờ,bác nào cũng kêu lỗi file jar là sao,e xài 7210s down link đt chơi bt,e có trích dẫn nguồn mà,game này k phải e vh bác à,cái khoản fix lỗi e cũng chịu

Lovesjckd

S40 thi dung ok . O day la dong s60v3 luc nen zip bi loi ko cai dat dc. Ong chu topic lay s40 vao test chay dc la dung rui . Len nho moi ung dung java deu phai cai dat tren s60v3 . Ai co ban tieng cn thi up len tui fix cu o do cai nhau tum lum gay mat doan ket ae pdaviet . Thank