• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Danh bạ N70!

hungdqk

Em đang dùng con N70 nay nó trục chặc em đổi sang con 1112 nhưng mà trong danh bạ của em có hơn 500 số ĐT mà mỗi tên lại có 2-3 số thì có cách nào để chuyển sang được con 1112 ko các bác. hợac là chuyển thẳng số từ máy N70 sang con 6300 cũng được. Có bác nào có cách chuyển danh bạ này cho em cách với cần lắm rùi các bác ah

Taki7610

Unlock_GSM
Em đang dùng con N70 nay nó trục chặc em đổi sang con 1112 nhưng mà trong danh bạ của em có hơn 500 số ĐT mà mỗi tên lại có 2-3 số thì có cách nào để chuyển sang được con 1112 ko các bác. hợac là chuyển thẳng số từ máy N70 sang con 6300 cũng được. Có bác nào có cách chuyển danh bạ này cho em cách với cần lắm rùi các bác ah

Dùng PC Suite + MS-OFFICE là ok thôi,cách sync có thể tham khảo tại đây

http://pdaviet.vn/showthread.php?t=14122

hungdqk

nhưng mà pro ơi cái 1112 thì syns bằng cách nào đây được cap thì lai ko co mừ kết nối cũng ko lun

nguyenngocbau

Active Member
Bạn dùng PC Suite sync danh bạ qua hết 6300,rồi bạn có muốn chuyển danh bạ qua máy 1112 thì bạn dùng sim copy lần lượt qua nhé.Chúc bạn thành công.

hungdqk

ko ổn được đâu bác ơi máy của em danh bạ toàn là 1 tên có tới 2-3 số dt thui. bác nào co cap 1112 cho em ké vụ danh bạ này với

Spartan

bạn vào link của Taki7610 đưa ra bên trên đó, trong đó có bài viết của tui, khong cần sync mà chỉ Back-up tool của PC Suite, chạy tốt trên S40 va S60