• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đại chiến Mỹ Hầu Vương - Game hot nhất thế giới 2011 ( Game Tiếng Việt - 15k by upro

Lori_hd

Đại chiến Mỹ Hầu Vương game mobile Hot nhất thế giới 2011 đã được Việt hóa và có mặt tại Việt Nam

Hãy cùng 4 thầy trò Đường Tăng thời đại @ đi Tây Thiên thỉnh kinh nhé! Lần này 4 thầy trò vẫn phải đi qua Hỏa Diệm Sơn ngày trước…Hỏa Diệm Sơn ngày xưa đã đổi mới rất nhiều, tuy nhiên vượt quá đó cũng không dễ dàng. 4 thầy trò sẽ gặp lại những người quen cũ như: Ngưu Ma Vương, Hồng Hài Nhi, Thiết phiến công chúa và nhiều loại yêu quái mới! Và chuyện gì đến cũng phải đến…Liệu họ có thể vượt qua?
Hãy thiêu đốt mùa hè với game cực hot “Đại Chiến Mỹ Hầu Vương” – phiên bản Tôn Ngộ Không thời đại @ dành cho các bạn.

Hướng dẫn chơi:
Phím 4/6 : sang trái/phải
Phím 2: nhảy lên (ấn liên tiếp 2 lần nhảy cao hơn)
Phím 3: nhảy xa
Phím 5: Tấn công
Phím 7: chưởng Thiết Bổng
Phím 9: chưởng Phân Thân
Phím 0: Cửa hàng online
Phím * : Tăng HP
Phím #: Tăng MP

đã cr@ck thoải mái nhé
240*320
320*240

ducthuan113

Active Member
Đề nghị rosemary911 đừng post lại những game đã có rồi nhé. Tham gia diễn đàn lâu rồi thì nên biết luật chứ.

Lori_hd

Đề nghị rosemary911 đừng post lại những game đã có rồi nhé. Tham gia diễn đàn lâu rồi thì nên biết luật chứ.

sr mình k search trc khi post, nhưng bản trc đã r@ck chưa bạn?