• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CyberBOG v7.5 ứng dụng mở mã mạng

phuonggm

Chưa thực sự hiểu ứng dụng này để làm j :(
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
Chưa thực sự hiểu ứng dụng này để làm j :(
Posted via Mobile Device
Giả sử em có 1 đt hàng sách tay mang về việt nam nhưng ko sài được các mạng Mobifone, viettel, vina thì ứng dụng này sẽ giúp em Unlock mạng(mở mạng) em hiểu chứ?

TruBic

Well-Known Member
link không down dc,xem lai ju'p anh em nhé=))=))=)):(=))=)):)):)):))
Mình kiểm tra thấy link vẫn sài tốt mà.
Tất cả ai dow ko được thì để tối nay mình dow rồi up trực tiếp cho các bạn dow nhé.

lucky_luong

traitimcodon89 cho mình hỏi thao tác mở mạng như thế nào đối với 1 máy sách tay. Mình cài chương trình này vào máy hay làm cách nào. vui lòng hướng dẫn giúp.

laocai_city

traitimcodon89 cho mình hỏi thao tác mở mạng như thế nào đối với 1 máy sách tay. Mình cài chương trình này vào máy hay làm cách nào. vui lòng hướng dẫn giúp.
Posted via Mobile Device
Đây là ứng dụng phải cài vào máy bạm à:D cài xong làm theo hd trên màn hình đó sau đó nhấn option=> chạy.La ok ruj.Mà trước tiên bạn xem máy của bạn có nằm trong danh sách hỗ trợ bẻ mã mạng của ứng dụng này ko đã nhé:D nếu hỗ trợ bạn điền đủ thông tin:Imei,mã mạng,model may... ứng dụng sẽ cung cấp cho bạn 1số mã để bẻ mã mạng :D chúc bạn thành công! Thân!

lucky_luong

Nếu mình muốn xem máy có nằm trong danh sách hỗ trợ bẻ mã mạng của ứng dụng hay ko thì phải coi ở đâu vậy hả laocai_city. Xin hướng dẫn giúp vì mình không rành mấy.

traitimcodon89

Nếu mình muốn xem máy có nằm trong danh sách hỗ trợ bẻ mã mạng của ứng dụng hay ko thì phải coi ở đâu vậy hả laocai_city. Xin hướng dẫn giúp vì mình không rành mấy.

bạn cài ứng dụng vào rùi xem danh sách hỗ trợ của nó nhé:D