• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Crimson Gem Saga v1.0.1 update - thể loại nhập vai

Yang_congtu

$9.99
* Category: Games
* Released:Aug 03, 2010
* Version:1.0.0
* 1.0.0 (iOS 4.0 Tested)
* 463 MB
* Language:English
* Seller:SK Telecom
* © IronNos Inc. All rights reserved.
Rated 9+ for the following:
* Infrequent/Mild Cartoon or Fantasy Violence
Requirements:Compatible with iPhone, iPod touch and iPad. Requires iOS 2.2.1 or later.

What's new in Version 1.0.1
- “Fixed D-pad Control” is default
- "Fixed controller" relocated into a good position to use
- “battle control” has become more clear
- Fixed medallion bug.
Azsharing Link:
Part 1
Part 2
Part 3

Mediafire Link:
Part 1
Part 2
Part 3
Pass: Yang_congtu

###########################

Azsharing Link:
Part 1
Part 2
Part 3

Mediafire Link:
Part 1
Part 2
Part 3

Chỉnh sửa cuối:

tklarryonline

Cảm ơn bác :D
Ko có MF là mình khỏi down luôn =.= Mạng nhà mình ko chơi AZ đc mới ghê =.=

tuanpro_hl

game này là game onl hay off line hả bạn?
bạn giới thiệu chút về game cho mình được không?
thank bạn :D

lecuongpht

sợ thật.Chưa chơi nhưng nhìn cái 463mb đã thấy khủng khiếp.Game vầy chơi chắc kô khác chơi trên Computer là máy nhỉ.Game hay thì a e chơi rồi học hỏi kinh nghiệm

nickao

Hôm qua đã sync bằng itune và test thử trên con 2g. Dung lượng file down >400mb mà vào itune nó hiện lên đến >700mb. Game đồ hoạ đẹp, có cả tiếng ở những đoạn hội thoại chính, chơi thì theo phong cách JRPG rồi nên không có j fải bàn. Mới chơi chưa dc bao lâu nên chưa bik nó hay, khó như thế nào ^^

tklarryonline

Dung lượng lớn, khi chơi rất đẹp nhưng ngốn pin cực nhanh. Đặc biệt là iPod Touch chơi 30p ngốn mất 50% pin.
Chơi ko khó. Mình chưa chơi hết nên chưa biết cốt truyện hay như thế nào :p Nhưng có vẻ là 1 game dài :-ss

Game này trong iTunes lớn hơn 700MB cũng phải. Vì hình như ipa là file nén :p

Yang_congtu

Hôm qua đã sync bằng itune và test thử trên con 2g. Dung lượng file down >400mb mà vào itune nó hiện lên đến >700mb. Game đồ hoạ đẹp, có cả tiếng ở những đoạn hội thoại chính, chơi thì theo phong cách JRPG rồi nên không có j fải bàn. Mới chơi chưa dc bao lâu nên chưa bik nó hay, khó như thế nào ^^

Dung lượng lớn, khi chơi rất đẹp nhưng ngốn pin cực nhanh. Đặc biệt là iPod Touch chơi 30p ngốn mất 50% pin.
Chơi ko khó. Mình chưa chơi hết nên chưa biết cốt truyện hay như thế nào :p Nhưng có vẻ là 1 game dài :-ss

Game này trong iTunes lớn hơn 700MB cũng phải. Vì hình như ipa là file nén :p

Vì game dung lượng khủng nên rất cần những ý kiến và những lời bình phẩm của anh em để giúp cho các anh em khác quyết định nên tải về để chơi hay ko.mình thấy có vẻ hay và tải về và reup lại cho anh em thôi chứ mình cũng ít chơi lắm.hy vọng là nhiều anh em sẽ thích thú với game này. :D

tklarryonline

Một lời nhắc nhở cho anh em : Khi chơi phải lùng sục! Lùng hết tất cả mọi vị trí trong mỗi map. Số tiền cũng như đồ vật kiếm đc rất đáng đó ;)

kojirovn

Vì game dung lượng khủng nên rất cần những ý kiến và những lời bình phẩm của anh em để giúp cho các anh em khác quyết định nên tải về để chơi hay ko.mình thấy có vẻ hay và tải về và reup lại cho anh em thôi chứ mình cũng ít chơi lắm.hy vọng là nhiều anh em sẽ thích thú với game này. :D

Game này recommend luôn đấy, hàng khủng trên psp đã xuất hiện trên iphone...được reader của IGN đánh giá vào thang điểm 8.4/press là 7.7 của thể loại RPG. Đã phá đảo trên psp nhưng vẫn sẽ chơi lại trên iphone, để được touch vào nhân vật :p ; ai không muốn tải qua medefire và có wifi có thể tải và install thông qua installous.

tklarryonline

Nhưng có cái khuyến cáo là iPod Touch 2G thì nên chơi 15p rồi tắt nghỉ 1 tí :p Hoặc free up memory :p Tui Touch 2G MC chơi quá thời gian là cái cảm ứng nó lờn liền :))

lecuongpht

Hay nhưng làm sao để ma save game vây bro.vào phần save game toàn bi lỗi k luu đc File.
Hôm qua chơi 3 tiếng rồi vào lưu mãi mà ko đc chán quá

fantasyx

Đã test xong. Công nhận game này hay quá, chơi tương tự như Final Fantasy. Đồ họa đẹp khỏi chê, âm thanh sống động, cốt truyện lối cuốn. Ôi ! kiếm đâu ra 1 game giống như thế này nữa :D

tklarryonline

Đã test xong. Công nhận game này hay quá, chơi tương tự như Final Fantasy. Đồ họa đẹp khỏi chê, âm thanh sống động, cốt truyện lối cuốn. Ôi ! kiếm đâu ra 1 game giống như thế này nữa :D

Woa :| Phá đảo rồi á? Tớ lùng sục từng ngõ rồi cứ đi ra đi vô canh mấy con quái quay mặt đi để đánh lén mà giờ mới qua đc Dead Man Sprine :| (Một ngày chơi 30p :">)

lecuongpht

Lỗi thế nào bạn? Máy báo như thế nào?

Tìm ra đc lỗi rồi.Mình cài bằng PC Suite nên hình như lỗi ở chỗ đấy.Tháo ra cài bằng iTune thì chơi bình thường, good.
Nhưng sao lại bị lỗi do cài PC Suite nhỉ, có lẽ PC đúng là cài file IPA kô bằng iTune

tklarryonline

Cách của mình là cài Install0us vào rồi chép file vào iPhone cài trực tiếp. :)
Chưa bao h bị lỗi :p

tklarryonline

Anh em ai biết cách backup file savegame chỉ cho mình ih :D
Tại đang mò mẫm hack tiền mà sợ hư game :p