• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Crazy Turkey Blast - Shooting Game!

hailua_8

Super V.I.P
Thể loại shooting game - bắn gà tây với phiên bản update v1.0.2 từ nhà game Ezone....

[DOWNLOAD]http://www.megaupload.com/?d=0D9XY261[/DOWNLOAD]

[video=youtube;Z7Gf-IRHnOY]http://www.youtube.com/watch?v=Z7Gf-IRHnOY[/video]

tethatday89

game hay mà bác up lên media file thì tuyệt vời. toàn megaupload mất cảm tình quá bác ạ. down 20m mà gan 1 tiếng. hic2

theduc

game hay mà bác up lên media file thì tuyệt vời. toàn megaupload mất cảm tình quá bác ạ. down 20m mà gan 1 tiếng. hic2

Đúng lắm bạn ạ, sao lúc nầy hailua8 toàn du8a link Megaupload không vậy ???
Lúc trước mình rất ủng hộ hailua8 vì bạn đóng góp chương trình rất nhiều cho diển đàn và đưa toàn bộ lên link mediafire, anh em down rất nhanh, còn bây giờ ....

hailua_8

Super V.I.P
Với dung lượng trên dưới 20mb và dùng IDM thì không thể nào gần 1 tiếng được, em nên kiểm tra lại đường truyền của mình trừ khi dùng dial-up thôi nhưng cái đó có lẻ VN không dùng nửa!

Đúng lắm bạn ạ, sao lúc nầy hailua8 toàn du8a link Megaupload không vậy ???
Lúc trước mình rất ủng hộ hailua8 vì bạn đóng góp chương trình rất nhiều cho diển đàn và đưa toàn bộ lên link mediafire, anh em down rất nhanh, còn bây giờ ....
Chào em! Hiện tại acct bên mediafire đang gặp một ít vấn đề liên quan đến bản quyền về các apps hay games mà lúa đang up lên bên đó, lúa thật sự không muốn có những rắc rối không cần thiết vì lúa không sống tại VN - Mediafire của ai thì mọi người cũng đã biết rồi. Nếu chẳng may làm 1 trong những vật tế thần của họ thì thật sự là không nên. Thôi thì cứ để mọi việc lắng đọng xuống khi đó sẻ ok tất cả. Diễn đàn rất cần sự chia sẻ và đóng góp của mọi thành viên để nó có thể phát triển bền vững, nếu ai có thời gian thì vui lòng có thể mirror các game hay app thì thật sự là điều tốt cho tất cả mọi người và công lao đó sẻ được BQT nhìn nhận một cách trân trọng đúng mức. Thông cảm và chia sẻ là những điều mà lúa cần gửi tới tất cả. Thân!

pandamiss

Các bác cứ kêu chứ mình down ngon lành mà. Với lại bác ý đã up lên là nhiệt tình với anh em rồi mà. Mình down toàn 2,3 phút thôi à