• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

COUNTER STRIKE DÀNH CHO MOBILE (5MB)

traigoi2211

đây là game bắn súng đã một thời thành công vang dội trên pc nay đã xuất hiện trên s60v3 , đây là counter strike chứ ko phaj bản micro đâu nha mấy bạn, để chơi được game này mấy bạn cần sử dụng phần mềm giả lập C2DOOM
đây là 1 số phím điều khiển:
- Lên, xuống, trái, phải là các phím Joystick.
- 1,2 là Previous và Next Weapons.
- 3 là chỉnh độ sáng.
- 5 là Control ( ko phải ngồi xuống đâu nhé, đừng nhầm đây là CS mà bấm bừa)
- 7 là Space ( cũng chả phải là nhảy mà là "Use key", khi gặp cửa thì bấm phím này sẽ mở cửa. Ai chơi Doom rùi sẽ biết )
- 8 là xoay màn hình.
- 9 là coi bản đồ.

Tất cả đều là link mediafire
link download game : [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?uzwnn22nmem[/DOWNLOAD]
link download C2DOOM [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?tdvjfvzvizq[/DOWNLOAD]
thấy hay thì thanks nhá nhá :D

Chỉnh sửa cuối:

minhquang_ns

Bạn ơi, chỉnh phím thế nào thì phù hợp, mình dùng numpad mà chỉnh phím toàn qwerty à :D

datvietdatviet

Dùng giả lập doom để chơi bạn ạ.

mình đả kài xong giả lập doom nhưng không biết là chơi kái game counter kiểu gì đây.mình đả jải nén nó ra và đưa nó vào E\c2doom.khi vào doom để chơi thì là game gì ấy tự độg bắn nhau loạn xạ.làm thế nào để chơi c0unter đây

baeanhvaem

lên pc mà giải nén bạn à.vì nó khá nặng.giải nén trên mobile sễ lỗi lắm

traigoi2211

Hình như C2DOOM bị lỗi thì phải , mình ko đc, máy báo lỗi

máy bạn là máy gì , bạn phải ghi rõ ra đễ người khác còn xem nữa bạn, máy mình N82 xài ngon mà, ủa mà bạn hack fone chưa đó??

chemi1209

máy bạn là máy gì , bạn phải ghi rõ ra đễ người khác còn xem nữa bạn, máy mình N82 xài ngon mà, ủa mà bạn hack fone chưa đó??

MÌnh cũng N82 đây, jai nén bằng Xplore . Chắc tại cái này nén nhiều lần wa

traigoi2211

uh ,minh khuyen ban nen giai nen tren pc gjong y kien cua ban kia ,sr nha moi nguoi ,dang ol bang dt nen ko vjet dc chu co dau

traigoi2211

sory moi nguoi ,hinh nhu counter nay bi loj ,thu 2 mjnh se up ban counter khac ,mong cac ban thong cam ,sr nha ,mjnh dag xaj dt nen bam co dau ko dc

traigoi2211

huhu , mình đã tìm mọi cách mà ko khắc phục được lỗi trong game , chắc phải close topic lai quá , xin lỗi mọi người vì thiếu sót này

Auto

nút bắn là nút nào vậy chủ topic;;)
c2doom thật sự rất khó trên bộ phím mobile
Bạn vào c2doom\options\keymaper rồi chọn phím mà bạn muốn.
Mỗi game nền c2doom có thiết lập phím khác nhau.