• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Core Player v1.40 * Cập nhật*Xem Video, ảnh, nghe nhạc

phuonxinh

Core Player v1.40 * MOD-1.30*Xem Video, ảnh, nghe nhạc

Core Player v1.40 * Cập nhật*Xem Video, ảnh, nghe nhạc
Chương trình nghe nhạc, xem phim, xem ảnh quen thuộc. Hỗ trợ nhiều định dạng video, nhạc, ảnh:
* Định dạng âm thanh : MP3, MP2, AAC, MKA, WMA, Midi*, WAV, OGG, Speex, WAVPACK, TTA, FLAC, MPC, AMR, ADPCM, ALaw, MuLaw, G.729, GSM
* Định dạng Video: H.264 (AVC), AVCHD, MKV, MPEG-1, MPEG-4 part 2 (ASP), DivX, XviD, Theora, Dirac, MJPEG, MSVIDEO1
* Định dạng ảnh:JPEG (420, 422, 440, EXIF Headers), BMP, GIF, PNG, TIFF, MJPEG
*Định dạng nâng cao : Flash/FLV, Matroska, ASF, ASX, AVI, PS, M2TS, TS, 3GPP, MOV, MPEG-4, OGM, NSV

med_

Phiên bản 1.40 này mình thấy mấy trang web Trung update đã 1 tháng nay rùi... ghé trang NÀY để down load các phiên bản hỗ trợ cho s60v1 và s60v3. (Hoặc down luôn ở đây:http://www.mediafire.com/?nzmywyzdmu5 CHO S60V1[/url] và CHO S60V3 )
Đây là phiên bản dành cho s60v2 mình đã việt hóa:
Core Player v1.40.VIETcs.sis

Chỉnh sửa cuối:

Whinny

@Ax... Test đi rùi biết có gì mới không lun nè ;;)
Không có gì mới thì nó cho ra ver mới làn gì nhỉ:-?
chú ý:tiếng việt có dấu

phuonxinh

ý mọi ng là link nào ko down dc vậy? Tất cả đều ok mà. Nếu là link trang web Trung thì anh em phải vào đó tìm link chứ. Nó ở giữ trang đó.
Ảnh:

Chỉnh sửa cuối:

jimmyvn88

Bản này vào ABOUT xem thông tin thì out ngay. Ngi ngờ đây chỉ là bản Mod lại thôi

phuonxinh

jimmyvn nói:
Bản này vào ABOUT xem thông tin thì out ngay. Ngi ngờ đây chỉ là bản Mod lại thôi
Theo em nghĩ đây có thể là lỗi của crack , giống như khi nhấn View ở bản trc.
Bác jimmy dùng Core. P quen có tìm thấy gì mới ở bản nè ko? sao em chẳng thấy gì cải tiến nhỉ ?

jimmyvn88

Hiện chưa thấy gì mới cả, cái lỗi View của bản trước còn khắc phục đc chứ bản nè chưa biết làm sao.
Biết đâu tác giả Mod cố tình để ko nhận diện đc fiên bản, Trên trang chủ đã làm gì có 1.4 cho 3rd đâu

peacewar

Bản này lỗi phím tắt rồi thiếu nhiều so với v1.35 chủ topic kiểm tra lại giúp mình nhé...:-?

phuonxinh

mình đã kiểm tra lại kĩ , đây là bản 1.30 do bọn cá tàu mod lại, ghi là 1.40
Vậy mà nhiều trang đăng tải cái nè quá, có cả ở zntx nữa.
(Để xem thông tin chỉ cần chép mấy cái ảnh png ở bản 1.36 vào là xem đc)
Buồn....

Vitconancam

Bớ ngừơi ta!!! Link của dreamland down tốt mà khi install nó kêu corrupted,ai giúp mình với.Mình xin bản của s60v1 ấy.Dù sao thì cũng thanks bác nhưng em on=dt nên...

phuonxinh

bạn giải nén trên điện thoại bắng xplore là bị lỗi đó. Phải giải nén trên PC mới đc. Dù sao 1.36 cũng ko có cho s60v1 nên bạn có thể dùng cái nè. Tuy nhiên sẽ bị lỗi font hay sao ý. Bản này là bản đa ngôn ngữ. Có cả chinese và English ....