• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Clocktop_-_v_111-VI SymPViet

MinhThang

Manager
Clocktop_-_v_111-VI SymPViet

Phần mềm đồng hồ hiển thị trên màn hình chính Việt hóa.

Chương trình chạy trên nền Python nhỏ gọn, giúp bạn có thể chọn cho mình một kiểu đồng hồ ưng ý nhất.
Đơn giản đẽ sử dụng và hiệu quả cao, đặc biệt phần mềm này không hiển thị trên khay hệ thống. Các bạn tự khám phá, chúc các bạn vui vẻ.​

onlylove80

Phần mềm này anh M.Thắng làm rất hay đó nhé...
Thứ nhất, đây là phần mềm đồng hồ hiển thị HTC rất đẹp.. Mãn nhãn.
Thứ hai, đây giống như việc giữ "Lửa" cho anh em yêu thích VH trong và ngoài nhóm SymPViet.
Luôn tham gia Vh cùng anh em anh nhá. :))

cuongsaker1306

Anh Thắng ơi pm nào để hiển thị đồng hồ, ngày tháng phía dưới màn hình thế ạ
Đồng hồ điện tử đó

Son_Nguyen

Anh Thắng ơi, anh viết sai từ Clock kìa.:)). Phần mềm này cái đồng hồ nhìn pro thiệt.

boydeptrai

Cho mình hỏi có cách nào tắt bớt cái đồng hồ pé của máy ở góc trái ko? Giờ thành ra 2 cái đồng hồ :|

toan_829

Anh Thắng ơi pm nào để hiển thị đồng hồ, ngày tháng phía dưới màn hình thế ạ
Đồng hồ điện tử đó

bạn này hỏi giống mình ngày trc thế :D...đó là pm supersceenshot-chụp ảnh màn hình kèm ngày giờ chứ k phải pm hiển thị đồng hồ,ngày tháng đâu :)

dicobaa

Đã tải. Đã cài. Nhưng sao bốm vô biểu tượng của nó chả thấy cựa quậy gì sất....... :p
Thế là nào anh???

cuongsaker1306

Không em biết có pm hiển thị thời gian ngày tháng trên màn hình mà, đồng hồ điện tử đó, giờ tìm không thấy nữa T.T

w2k

dùng file .swf cũng được đó. mình đang dùng 5320 với file swf dùng rất tốt

theman0nline

Ai có bản Việt Hóa và mới nhất cho em xin đi . Tiện thể cho hỏi Cái này và VHome giống nhau à , có hổ trợ cho 320x240 ko?

MinhThang

Manager
Ai có bản Việt Hóa và mới nhất cho em xin đi . Tiện thể cho hỏi Cái này và VHome giống nhau à , có hổ trợ cho 320x240 ko?

Bạn test thử đi vì không có máy 320x240. Chức năng đã giới thiệu tại bài 1.