• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Clear Phone - Vừa gọi vừa nhìn

blackcatdn

Clear Phone
G.P Imports, Inc
C.r@c.k:aries89
Giá: 0.99$

Đây là app có thể vừa gọi vừa nhìn được đằng trước qua ống kính camera.

Nguồn:Gsm.vn

vtnn

nhấn vào gọi điện rồi nhấn nút Home ... sau đó nhấn camera thì cũng đc mà. Cần gì phải cài phần mềm này:p

Zenki

Super V.I.P
nhấn vào gọi điện rồi nhấn nút Home ... sau đó nhấn camera thì cũng đc mà. Cần gì phải cài phần mềm này:p
Bạn không đọc kỹ ah? Lúc nói chuyện điện thoại rồi thì nói làm gì nữa :-/
App này khi quay số / bấm số thì nó sẽ hiện Camera ở phần DialPad, lúc đó vừa bấm số vừa nhìn thấy mọi thứ qua Camera. Tác dụng chính của App là vậy.

nokia_tcx

Đã test và thấy ko cần thiết cho anh em. Thứ 1 là mỗi lần muốn thấy camera (đằng sau ) là phải vào phần mềm đó. Sau khi ấn số xong thì nó lại nhảy vào phần Dial bình thường và gọi. Chỉ thế thôi.
Cám ơn bác blackcatdn đã giới thiệu.

blackcatdn

Đã test và thấy ko cần thiết cho anh em. Thứ 1 là mỗi lần muốn thấy camera (đằng sau ) là phải vào phần mềm đó. Sau khi ấn số xong thì nó lại nhảy vào phần Dial bình thường và gọi. Chỉ thế thôi.
Cám ơn bác blackcatdn đã giới thiệu.

hii,vì Apps dùng cho iPhone dùng để vọc là chính mà bạn :D