• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chương trình nào dùng để định vị cho P1i ???

cadum

B5n nào biết chương trình nào dùng để định vị cho p1i ko? Mình muốn biết vị trí của mình khi dùng wifi để định vị. Google map thì ko tải được map hồ chí minh, toàn là map của châu âu.

viba

Bạn có thể mua tai nghe HGE-100 vừa là tai nghe vừa là thiết bị thu GPS và bạn phải có phần mềm định vị toàn cầu nữa kìa, bạn có thể tham khảo tại trang www.sonyericsson.com.vn

yeu_doi

B5n nào biết chương trình nào dùng để định vị cho p1i ko? Mình muốn biết vị trí của mình khi dùng wifi để định vị. Google map thì ko tải được map hồ chí minh, toàn là map của châu âu.
Google map có map thành phố chứ bạn mình ở tỉnh mà còn dò được từ thành phố về tới quê mình đấy.

cadum

Sao mình cài Google Map vào thì mở lên chỉ thấy bàn đồ của Anh thôi, ko có cách nào tải về bản đồ của Hồ Chí Minh hết. Bạn nào biết thì chỉ mình nhé.Thanks

hoanghai1992

nhưng mờ đã có 3G đâu, pác xài Google Map vừa tốn xiền vừa chậm, tớ mở lên down đc tí bật cái Data Counter lên shock quá remove luôn T.T

Son_Do

Well-Known Member
Sao mình cài Google Map vào thì mở lên chỉ thấy bàn đồ của Anh thôi, ko có cách nào tải về bản đồ của Hồ Chí Minh hết. Bạn nào biết thì chỉ mình nhé.Thanks

Bạn nhấn vào nút Search sau đó gõ tên thành phố muốn hiện bản đồ, ví dụ là Hochiminh city chẳng hạn sau đó nhấn Go là bạn đã có bản đồ TP.HCM.

ntdieu

Sao mình mở Google Map lên, sau khi kết nối nó hiện ra câu thông báo "Your location within 5000 metres", mà quả thật nó nói đúng :p:-/
Xin nói thêm mình dùng GPRS của Mobifone

Chỉnh sửa cuối: