• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chronicles Of Avael: The Chimaera Stones

thanhchaulx

Game controls
Keys1-9 Movement
Key5 Use command
Left softkey Inspect
Right softkey Menu
Select -keyInventory
Up Quests
Down Regroup (after combat)
Right Cast spell
Left Look around
Melee combat Key5 + direction
Long range combat/spells key5, switch targets with keys4 and 6, shoot with key5

hungchv

Pác ơi.Pác phải nói rõ game này như thế nào chứ?pác đưa ra hình ảnh khó hiểu quá.Pác phải giới thiệu nó nhé.

BuuPhucCT

Well-Known Member
bạn làm topic thì nên thêm một số thông tin cần thiết và giới thiệu cách chơi cho a e dễ chơi.

thanhchaulx

bạn làm topic thì nên thêm một số thông tin cần thiết và giới thiệu cách chơi cho a e dễ chơi.

thật xin lỗi, thú thật là tôi mới tìm được cái này từ 1 trang nước ngoài và theo thông tin trên đó thì thấy cũng ổn nên vác về post ngay cho a e mà chưa test nên cũng chưa biết nó như thế nào mà hường dẫn, a e ai thử rồi có thể chia sẽ ít kinh nghiệm há

thanhchaulx

đã test, cái này khi các bác muốn làm gì thì phải di chuyễn tới cạnh vị trí select và click vào 1 trong list động từ có sẵn để thực hiện hành động, trông cũng đơn giản mà

phananhvusv

Game này có từ năm ngoái rồi! lúc tôi còn sử dụng 3110c đã có chơi rồi, rất hay! anh em tìm hiểu và chơi thử đi! bạn có thể cùng lúc điều khiển 3 nhân vật, gặp quái vật thì đánh theo kiểu chiến thuật đếm bước! mỗi nhân vật có tuyệt chiêu riêng, trong làng có thể mua đồ, bạn cũng có thể tìm vật phẩm ở trong mấy cái thùng để trong nhà ấy! trang bị cho bất cứ nhân vật nào mà bạn thích!
Cái này hồi đó tôi chơi đến cái quest đi qua cửa đông (cửa bên phải) thì không qua được! không biết sao nữa! rồi nghỉ luôn từ đó! Anh em tìm hiểu thử xem! :D

game này tương tự 1 game snes lâu lắm rùi ko chơi, bên snes gọi là cái gì đó gate. chơi cách đây lâu lắm rùi nên ko nhớ rõ tựa. lối chơi rất hay, bạn vào vai 1 thằng đi lòng vòng tìm đường nói chuyện và làm quest của nó. Chưa chơi game này nhưng hình là bit sẽ có lv, sẽ có skill và quái khắc skill nào đó. nói chung game sẽ rất hay down tối nay trằng trọc chơi game đây thanks bác đã chia sẻ game