• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cho em hỏi về n-gage_v1.10_1318

vodang05

Cho em hỏi là phiên bản này dùng cho dòng máy nào,em dùng N76 thì có cài được không ah.!Nếu có thì bác nào cho em cái link với,mấy cái link trên diễn đàn em down mãi mà không được!

vodang05

Bac nao dùng bản này thì bảo em cái,em cài nhưng máy nó báo là cannot isntall.Device is not compatible with n-gage là sao ah.!

MinhThang

Manager
Bac nao dùng bản này thì bảo em cái,em cài nhưng máy nó báo là cannot isntall.Device is not compatible with n-gage là sao ah.!

Để cài được Game n-gage máy bạn phải làm đúng hướng dẫn đã nhé,mà không biết N76 có cài được n-gage không nhỉ.

kekeomocau

uh mấy anh ơi em cung có 1 con n76 hack thành công ròi nhưng khi cài file n gage.sisx thi đcj nhung lại ko thấy đâu cả chắc là ko đc thì phải bầc náo con cách ji ko thể >>>>>>>>>>>>>>>..