• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chia sẻ vài themes đẹp cho các bạn !

anhtuan89gt

Đây là một vài themes mình tự Edit ( edit thôi chứ k phải mình làm ra nhé :p) cảm thấy đẹp nên up lên chia sẻ với mọi ng.

>>>Đầu tiên là 1 themes mang phong cách Iphone 5 :))( Thanh bar trong mờ, wiget và popup trong suốt nhé)

>>Download<<

>>>Kiểu khác nè ( Trong suốt hoàn toàn luôn ;;))

>>>Themes cuối cùng mình cũng chẳng biết là phong cách j nữa :))( trong suốt và full icon ominia)

>>>Themes IOS4 trong suốt hoàn toàn + nền đen đây ( Mình mới Fix lại Full icon 99,99% nhé :D)

Chỉnh sửa cuối:

bente402

theme đẹp lắm...tks..hình nền cũng đẹp...hehe

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

ủa kái link ios bị gì ấy mình ko down dc bạn ơi..bạn xem lại link dum` nhé.. mình chỉ down dc cái cuối thôi

Chỉnh sửa cuối:

socloc20

bạn ơi. bạn sửa cái thanh bar và widget trong suốt thế nào vậy. giúp mình cách làm thanh bar và widget trong suốt với

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

cái theme iphone thứ 2 trong suốt hoàn toàn bạn up nhầm link cái thứ nhất rồi. down về thấy không trong suốt hết

Chỉnh sửa cuối:

bente402

ủa kái link ios bị gì ấy mình ko down dc bạn ơi..bạn xem lại link dum` nhé.. mình chỉ down dc cái cuối thôi

chủ thớt đâu rồi fix kái link dùm mình đi...ko down dc

anhtuan89gt

mấy cái theme iphone bạn đừng để icon dạng thư mục thì đẹp hơn đó bạn

Mình cũng muốn lắm chứ nhưng bộ icon nó chỉ có vây thôi bạn ak.

Thanks bạn.

bạn ơi. bạn sửa cái thanh bar và widget trong suốt thế nào vậy. giúp mình cách làm thanh bar và widget trong suốt với

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

cái theme iphone thứ 2 trong suốt hoàn toàn bạn up nhầm link cái thứ nhất rồi. down về thấy không trong suốt hết

Muốn thanh bar và wiget trong suốt thì phải làm từ bước tạo themes từ Carbide.ui bạn ak. Mình thì chỉ Mix lại thôi :p

@All : Đã sửa lại link chuẩn rồi nhé, Sr các bạn :D

socloc20

cái theme iphone trong suốt hoàn toàn hơi lag. chắc do cái hình nền phía sau nặng quá. bạn có thể sửa thành màu đen cho nhẹ đi được không
theme của bạn chưa full hết icon. cái thư mục game vẫn là icon mặc định. bạn sửa lại được không. hay cho mình cái uid để sửa cũng được. thank

anhtuan89gt

cái theme iphone trong suốt hoàn toàn hơi lag. chắc do cái hình nền phía sau nặng quá. bạn có thể sửa thành màu đen cho nhẹ đi được không
theme của bạn chưa full hết icon. cái thư mục game vẫn là icon mặc định. bạn sửa lại được không. hay cho mình cái uid để sửa cũng được. thank

Mình dùng có thấy lag đâu nhỉ:-/. K sao, nếu bạn thích thì mình sẽ làm thêm 1 cái nền đen xì. Còn cái thư mục game thì cũng chính vì mình k tìm đc UID của nó nên đành để vậy, chỉ thiếu mỗi cái icon đó thôi..

socloc20

Mình dùng có thấy lag đâu nhỉ:-/. K sao, nếu bạn thích thì mình sẽ làm thêm 1 cái nền đen xì. Còn cái thư mục game thì cũng chính vì mình k tìm đc UID của nó nên đành để vậy, chỉ thiếu mỗi cái icon đó thôi..

nền đen mà trong suốt hoàn toàn thì quá đẹp. tks bạn
mình cũng có 1 theme iphone full toàn bộ icon kể cả thư mục game nhưng không trong suốt. khi chuyển hết icon sang 1 cái theme trong suốt thì không chuyển thư mục game được. đang rất bực mình :(

Khoaaaa

Active Member
Cái cuối có bộ icon defaut thì hay wá,pro rảnh ra tay giúp dc ko,themes rất đẹp,thank hen

anhtuan89gt

>>>Themes IOS4 trong suốt hoàn toàn + nền đen đây

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

Cái cuối có bộ icon defaut thì hay wá,pro rảnh ra tay giúp dc ko,themes rất đẹp,thank hen

Bác qua down ở bài #1 nhé :D

Chỉnh sửa cuối: