• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cheat Hack phần Club Master trong Real Football 2010 lên 650.000 $

byebyeshady

Ngồi nghịch linh tinh thì kiếm được cái cheat này ;;) post qua đây cho anh em, ở bản này bắt đầu có mua sắm cầu thủ nên vấn đề $ chuyển nhượng khá là quan trọng. Có cheat này thì không cần ngồi Farm cũng có 650.000$ tha hồ mua cầu thủ :)) :)). Em đã test thử, work 1000%

Đầu tiên nhấn ở Menu chính 24462 để mở Cheat Mode

Vào Club Master, nhấn 2468 để mở ML Cheat mode => Nhận 650.000k :D

Ngoài ra, dành cho ai chơi cả Real Football Mananger 2010, nhấn 2^^62 ( ^ là phím lên trên ) để hack $ lên 360M cái này em chưa test mà thấy request lại là cũng work ngon lành.

Mọi người cùng test thử nha :D !

kauchunho

Ômaigood. Hay quá. Càm ơn bác nhiều. Thế này khỏi phải cày nữa dùi. Hjhj em oli bằg đt.

kauchunho

Ak. Em vừa test. Thấy rằg ấn như vậy xog là k cần chơi củng đoạt đc vài cup => $

nam_luna

game này hay là có chuyển nhượng cầu thủ nhưng đồ hoạ thì xấu quá trời . Real Football 2009 đồ hoạ HD hay hơn nhưng mỗi tội không có chuyển nhượng nên chỉ cho được 8/10\-/

caongan49

đc rùi nhưng nó chỉ cộng vào tiền mua cầu thủ thui,còn khoản chi fí nâng cấp sân và trả lương cầu thủ thì sao

THCN

Well-Known Member
Cụ thể 1 tí đi làm hoài ko được !

Trời, cái ông này, cụ thể gì nữa, vô menu rồi bấm 24462, vào tiếp chế độ club master load vào thằng đang chơi rồi bấm 2468 là xong í mà, có cần phải cài đặt gì đâu mà làm không được chứ!!!

bluedragon0307

Sau khi xài cheat lần 1 lên RFmanager thì chơi típ ko vấn đề, nhưng mình thử thêm vài lần nữa máy báo ứng dụng ko phù hợp => Remove cài lại :))

caongan49

sau khi đăng nhập xong bạn vo màn hình menu chính bao gồm sân vận động, sâ tập,club,trainning... bạn bấm 24462 rùi vô Finances sẽ thấy được 150m cộng tiền vào khoản nâng cấp sân và thiết bị tập luyện cho cầu thủ rùi ấn tiếp phím * sẽ được + hơn 300m vào tiền mua cầu thủ.save lại out ra vô lại menu chính ấn 24462 rùi ấn tiếp * nó sẽ hiện ra cheat cho bạn chon, bạn muốn trận nào cũng win ,lóe hay hòa thì chọn, dùng 3 phím * , 0, # để chọn ,mún trở lại bình thường out ra thế là xong. nhưng mà chơi cái này mất cả cái vui và cái hay của game

tux4892

cái real football manager mình hôk hack được ai hướng dẫn chi tiết với