• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÀO MỪNG SINH NHẬT LẦN THỨ 2 SymPViet!

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
MỪNG SymPViet TRÒN 2 TUỔI.

Nhân dịp sinh nhật SymPViet lần thứ 2 (21/9/2008 - 21/9/2010).
Thay mặt trưởng nhóm tôi xin gởi đến tất cả thành viên SymPViet lời chúc sức khỏe thành công trong mọi lĩnh vực.
Xin gởi đến tất cả các bạn là thành viên của PDAVIET và các bạn là khách ghé thăm, lời chúc mừng thân thiết.

SymPViet chân thành cảm ơn và ghi nhận công lao của các bạn đã và đang đóng góp tích cực cho sân chơi lành mạnh, một mảng không thể thiếu trong sự phát triển PV.

Nhân dịp này cho tôi xin thay mặt toàn thể các bạn quan tâm tới lĩnh vực Việt hóa Symbian, bày tỏ lòng biết ơn tới BQT, các thế hệ đi trước đã tạo nên cho chúng tôi một sân chơi trí tuệ. Chúc BQT cùng các thế hệ đàn anh sức khỏe và thành công trong cuộc sống.

Chào thân ái đoàn kết.

T/M: SymPViet
SM MinhThang​

MinhThang

Manager
Tất cả các bạn có thể lưu lại Topic này những cảm nhận và những lời chúc mừng đến SymPViet.
Cảm ơn các bạn đã quan tâm.

saodoingoi142

Moderator
XIN NHIỆT LIỆT CHÚC MỪNG SymPViet TRÒN 2 TUỔI !!! =D>=D>=D>;;)

Chúc toàn thể các thành viên trong nhóm SymPViet luôn giữ vững phong độ và tiếp tục cho ra lò những bản Việt hóa mới,chất lượng trên Ngôi nhà PDAViet thân yêu này!!!=D>;;)

Chào thân ái các anh em!!!

HuyChung

Chúc Mừng SymPViet

Xin chúc các thành viên trong nhóm SymPViet luôn mạnh khỏe để đóng góp nhiều hơn nữa trong lĩnh vực Việt hóa Symbian...

kauchunho

Hi. Bâz giờ là 24h. Mình chúc pdaviet ngày càng phát triển, tốt đẹp. Là nơi giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm rất bổ ích!
Happy birth day SymPViet 2 year!!!

HotelHoangMinh

Xin gởi lời chúc tốt đẹp nhất Nhân dịp sinh nhật SymPViet lần thứ 2 (21/9/2008 - 21/9/2010).=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Kurwa_Masz

TÔI YÊU PDAVIET.NET
TÔI YÊU MỌI NGƯỜI...
CHÚC PDAVIET NGÀY THÊM NHIỀU THÀNH VIÊN THAM GIA
CHÚC CÁC ANH EM BÊN ADMIN NGÀY CÀNG KHỎE MẠNH ĐỂ DIỀU HÀNH TỐT PDAVIET
CHÚC TOÀN BỘ ANH EM LÀ THÀNH VIÊN CỦA DIỄN ĐÀN LUÔN CÓ GIÂY PHÚT BỔ ÍCH VÀ VUI VẺ CÙNG PDA.
I LOVE.......MỌI NGƯỜI @};- :X

LeMyChinh

Xin chúc cho anh em SyMPviet luôn vui bẻ hạnh phúc và thành công trong mọi lĩnh vực của cuộc sống.chúc cho SyMPviet ngày 1 phát triển và lớn mạnh hơn.mong rằng trong thời gian tới chúng ta sẽ có thêm nhiều thành viên hơn, nhiều nhiều sự cống hiến chia sẻ từ phía các bạn hơn nữa.>:)
Cám ơn BQT cũng như toàn thể các VIP, Mem trong PDAviet đã tạo nên 1 sân chơi đoàn kết,bổ ích và có ý nghĩa cho tôi và mọi người.Thân ái !!! :D

=D>=D>=D>Chúc mừng sinh nhật SyMPviet=D>=D>=D>

JongZiZi

Chúc anh em SymV cũng như anh em trong PV thành công và hạnh phúc trong cuộc sống.
Xin chúc mừng.

trung102

Tôi là người có tuổi. Đánh máy vi tính còn chậm lắm. Phải tìm từng từ để gõ. lên mạng chủ yếu là để đọc báo. Nhưng nhân ngày sinh nhật của SymVIET. Tôi cũng có vài dòng. Chúc SymVIET ngày càng lớn mạnh và càng nhiều bạn trẻ tham gia. Đây qủa thặt là sân chơi qúa bổ ich.

TungBach

Nhân dịp sinh nhật lần thứ 2 của SymPviet chúc tất cả các bạn lời chúc tốt đẹp nhất. chúc PV ngày càng đông khách ^^!

baeanhvaem

chúc sympviet thêm tuổi mới thêm pát triển thêm hưng thịnh.xưng danh là 1 trong những diễn đàn smart phone hàng đầu việt Nam.symbian muôn năm;;)

Cleonardo

Chúc mừng sinh nhật SymV,và nhân đây cho Cleo nói lời cám ơn ae vì những bản VietHoa mình đã sử dụng,đó là thành quả ,công sức của ae.Chúc toàn thể anh em sức khỏe dồi dào ,chúc SymV ngày càng phát triển.

ShenTran

chúc SymPviet ngày càng phát triển những sáng kiến mạnh mẽ hơn , chúc các anh em trong và ngoài SymPviet luôn vui vẻ và hạnh phúc ^^

Xgamex

~ Happy Birthday Nhóm SymPViet ~

Chúc các anh em trong Nhóm luôn đoàn kết & ngày càng phát triển!

dracula_bg

chúc mừng sinh nhật symPviet, chúc anh em symPviet luôn mạnh khỏe cùng nhau phát triển SymPviet cho thế hệ sau tiếp nối.

3huuong

Phải gọi là Song hỉ ..Mừng sinh nhật SymPViet & mừng sinh nhật thèn Tí con của mình hihi....xin chúc các thành viên SymPViet
Sức khỏe
Tài Lộc
và những hạnh phúc luôn mãi....

troly

Well-Known Member
Nhanh nhỉ? Mới ngày nào thôi, còn hỏi nhau việc phải dịch thế nào cho phù hợp, đóng gói thế nào...loạn cả lên. Hôm nay những thành viên mới đã có thể tự đọc, tự làm, tự phát triển theo ý thích...Quá đã...Chúc SymPViet ngày càng đông thành viên, càng lớn mạnh để mọi người đều nghé thăm mỗi ngày. Chúc tất cả anh em sức khỏe-thành đạt, PVAViet ngày một vững mạnh!

Status
Không mở trả lời sau này.