• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

vunguyenmt

Lâu lâu ghé lại thăm topic S60V5 mới thấy 1 topic hoành tráng như thế này. Hình ảnh CFW rất đẹp, tiếc ko còn máy để test thử. Cố gắng phát huy nhé

congtutrensan_9x

Tất nhiên là vẫn dùng được, có điều nếu GPS không hoạt động thì không định vị được chính xác, đang cần cái này để đi xa.

ý tớ là GPS vẫn hoạt động bình thường bạn cài google maps trong bộ ứng dụng đi kèm ở trên. Google map có hỗ trợ Gps. :D

hdgv

Google maps tốt, nhưng thua nokia maps ở chỗ hướng dẫn bằng giọng nói :D

hellkul

nói google thấy mắc cười :)), 5233 ko có gps, lúc đầu thì nó cho mình ở phường 5 đúng rồi, nhưng chỗ đó uỷ ban ND phường 5 :)), xong bấm hồi nó cho ra tới phường 2 ở :))

congtutrensan_9x

nói google thấy mắc cười :)), 5233 ko có gps, lúc đầu thì nó cho mình ở phường 5 đúng rồi, nhưng chỗ đó uỷ ban ND phường 5 :)), xong bấm hồi nó cho ra tới phường 2 ở :))
không có GPS thì nó sẽ tính mình ở địa điểm gần cột sóng nhất hoặc điểm vào lần cuối

congtutrensan_9x ơi bạn cho mình xin cái theme Ver Belle™ nhé

trên topic trong mục theme bonus

doquyetthang

Haizz mình đã jar lại cho thêm mod minicmd gì đó nhưng vẫn ko thể vào đc cài đặt phone, format lại nhưng khóa mã ko đúng

thanhtoan2010

cho mình xin mod bàn phím qwerty như ở hình nhé nhé

có phải dùng mod này sẽ mất bàn phím mini qwery ko bạn

Chỉnh sửa cuối:

hellkul

Haizz mình đã jar lại cho thêm mod minicmd gì đó nhưng vẫn ko thể vào đc cài đặt phone, format lại nhưng khóa mã ko đúng
format phím cứng đi bạn không thì format bằng jar, cài theme mới vào phone dc ( cài xong chọn theme đó lun )
hình như core 5800 co vấn đề.Mình ko flash được.bạn kiểm tra lại dùm mình nhé
thủ top xài 5800 mà, sao có chuyện đó được nhỉ, jaf báo lỗi như thế nào???

ducthanh2603

nó bảo là flash file crash or missing... kiểu thế.nhưng sang bài khác của chủ top down lại cái khác rùi.kaka.ah.cho hỏi làm sao để sửa cái pop up lúc đầu flash nhi.chúc bạn một ngày tốt lành ấy.hum ưa vừa đọc mà giờ không tìm thấy
ps: ai có cái mod tắt rung khi gọi và bốc máy cho em với

Chỉnh sửa cuối:

hellkul

nó bảo là flash file crash or missing... kiểu thế.nhưng sang bài khác của chủ top down lại cái khác rùi.kaka.ah.cho hỏi làm sao để sửa cái pop up lúc đầu flash nhi.chúc bạn một ngày tốt lành ấy.hum ưa vừa đọc mà giờ không tìm thấy
ps: ai có cái mod tắt rung khi gọi và bốc máy cho em với
đùa, top nào vậy, bạn jaf hay dùng phoenix, nếu phoenix thì bị báo thiếu file, còn jaf thì khi nó báo, bấm flash lại cái nữa là ok
thông báo là sắp có ver 4 ;))

manh056

lâu không quay lại diễn đàn
giờ không có gì thay đổi nhiều nhỉ

lâu không quay lại diễn đàn
giờ không có gì thay đổi nhiều nhỉ......

sao bản này nhiều lỗi vậy mình đã đổi theme vô đổi ngôn ngữ tiếng việt song reset lại không vô được menu là sao vậy?

Tham khảo topic này để khắc phục hiện tượng gửi bài 1 thành 2

Last edited by a moderator:

doquyetthang

Mod thu hẹp thanh tùy chọn/thoát bạn cho mình bị lỗi mất vài file bên trong, bạn có thể cho xin cái khác dc ko và cho mình xin mod bàn phím trong bản này với

alaviss

Bác chủ top cho em xin lại cái Máy Ghi Âm và Nokia Maps với, em đang cần 2 cái này