• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Capsswitch 1.1.027 hay bị app close

myp990i

Capsswitch 1.1.027 hay bị app close thì làm thế nào hả các bác. Trước đây em dùng bản Capsswitch cũ và hack ổ C bằng PC thì không bị. Giờ dùng bản mới này để hack ổ C thì thỉnh thoảng bật Capsswitch 1.1.027 thì bị app close. Hỏi các bác xem có cách giải quyết tình trạng này không?

thanhchi

Sao lạ vậy nhỉ, mình chưa bao giờ bị tình trạng giống bạn cả. PM capswitch là chạy ổn định nhất mà.
Bạn thử khởi động lại máy xem sao!!!

myp990i

Sao lạ vậy nhỉ, mình chưa bao giờ bị tình trạng giống bạn cả. PM capswitch là chạy ổn định nhất mà.
Bạn thử khởi động lại máy xem sao!!!

KĐ lại máy rồi, hết cách à bác????
Nếu mà đã cài capswitch1.127 vào hack được ổ C rồi, jờ nó lỗi, em move nó đi và cài bản cũ (1.20) vào thì liệu có bị mất hack ổ C không nhỉ>?

thanhchi

Cài lại bản 1.0 thì tất nhiên phải vào máy tính và bắt đầu lại từ bước
Bước 1.6.
Vào máy tính, bấm Start>Run>gõ vào CMD và bấm Enter thì cửa sổ màu đen xuất hiện, bạn gõ vào đó dòng chữ C:\1.py và chờ cho đến khi xuất hiện ”>close ,>End+Exit” thì đóng của sổ này lại ...và các bước tiếp theo.--> Như vậy là hack được ổ C.
Nhưng có một điều mình vẫn thắc mắc vì capswitch rất khó bị lỗi, theo mình bạn nên thử tải file mới về cài lại thử xem, remove đi rồi cài lại nhé!
Noet: xem lại cho minh thoi gian va ngay thang trong may xem chuan chua nhe.

Boykinhdi

thứ 2 là tại bạn cài vô thẻ để đỡ tốn ram trên máy chứ gì,cái này chạy ổn định trên máy chứ không nên cài vô thẻ bạn ạ,uninstall và cài lại chọn đường dẫn là phone memory bạn nhé