• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cập nhật23/2]*X-plore Version 1.42*[SymPViet]

hihoha

Well-Known Member
*X-plore Version 1.42*

Xplore phiên bản cập nhật:
Cải thiện chức năng tìm kiếm tập tin (wildcards) và fix một số lỗi nhỏ.

vohoangminh

Đã fix đc lỗi giải nén file zip và jar của 2 bản trước, nhưng vẫn k có phần khởi động lại!onl bằng mobi nên chưa thanks pác Hihoha đc!Thanks pác!

DreamLand

Có bác nào nghiên cú Cr@ck cho V2 không ta :D
Bản Xplore bên V3 vừa ra là đã có CR, V2 buồn quá vì không có Pro nào quan tâm :D
Mình Test hoài hok ra, hên xui :D

duvuthacu261

Ae ơi. V2 có crack roài đó. Đó là bản tiếng nga. Mình down bên gocmobile.net. Ai cần thì sang tìm đi. Mình dùng dt nên k up dc. Thông cảm nhe

phuonxinh

Nểu có bạn chỉ cần dẫn link là đc mà . Bắt moi nguời mò kim ... thì khổ wá. Tiếng Nga tiếng Thổ gì thì ae PV làm thit đc hết

tuanhien98

Thấy nói crack full nhưng đọc ko hiểu, intall v1.42 xong, intall típ key ok rùi mở key unlock ok típ vào lại bắt chek đến đây chịu hẳn. MOd giúp ae tý!Thanks!

phuonxinh

Cái nè hình như trc khi cr@c fải format máy rùi cài bản 1.22 ... Nhập key, đổi tên trong app... Ngại format máy nên chưa test. Thử pm cho bác Nguyễn Trần Dũng Xem

manhtu

Đây là nguyên văn trong file txt ở link mấy bài trước hd cài đặt:
Mã:
"Author: Nguyen tran dung 
Before all operations would recommend a format Set the phone would not otherwise warrant hacking. 
Set X-plore1.42ru.os8.1-Crack by NTD go into it, esle a blue screen with the phone stuck so be it. We take out the battery, start smart again. We go to any other file menedzher, this is my Feksplorer, go to System \ apps folder, rename the X-plore both X-plorea and set another file from the archive of X-plore1.22 agreeing on a replacement, with generator is established keys is fine prozhka, you go in her zhmete left Klava generator, it will return code of your registration. This code is entered in the version of X-plore1.22 regim it and get out of it. And again we come to another faylmen along the path System \ apps folder and rename the X-plore both X-plore22. A previously renamed folder X-plorea vovzvraschaem the original name of the X-plore. Go to the menu go into X-plore it will ask for verification license zhmete app and all you have a licensed version of progi."

Mr_Sulla

Ai dùng pc dịch hộ đoạn trên thành tiếng việt để test thử cái.Mà của bác NTD sao bác ý ko post trên PV mà lại post ở Ru nhỉ

manhtu

Ai dùng pc dịch hộ đoạn trên thành tiếng việt để test thử cái.Mà của bác NTD sao bác ý ko post trên PV mà lại post ở Ru nhỉ

Mã:
"Tác giả: Nguyễn tran dung
Trước khi tất cả các hoạt động muốn giới thiệu một định dạng Đặt điện thoại nếu không sẽ không đảm bảo hack.
Đặt X-plore1.42ru.os8.1-Crack bởi NTD đi vào nó, một màn hình màu xanh khác với điện thoại khó khăn như vậy được nó. Chúng tôi đưa ra các pin, bắt đầu thông minh lại. Chúng tôi đi đến bất kỳ menedzher tập tin khác, đây là Feksplorer của tôi, vào System \ apps thư mục, đổi tên X-plore cả X-plorea và thiết lập một tập tin từ lưu trữ của X-plore1.22 đồng ý về một thay thế, với máy phát điện là phím được thành lập là tiền phạt prozhka, bạn đi trong zhmete cô trái Klava máy phát điện, nó sẽ trở lại mã đăng ký của bạn. Mã này được nhập vào trong phiên bản của X-plore1.22 regim nó và lấy ra khỏi nó. Và một lần nữa chúng ta đến để cùng nhau faylmen đường dẫn System \ apps thư mục và đổi tên X-plore cả X-plore22. Một thư mục trước đó đổi tên thành X-plorea vovzvraschaem tên gọi ban đầu của X-plore. Vào menu đi vào X-plore nó sẽ yêu cầu ứng dụng xác minh giấy phép zhmete và tất cả các bạn có một phiên bản có giấy phép của progi. "

duvuthacu261

Quá khó hiểu. Ai hứơng dẫn chi tiết đi. Bạn lần sau dịch bằng google thì nên đọc lại nhé

duvuthacu261

Ai hứơng dẫn lại đi cho ae còn dùng. Mà NTD hay thịêt, k post cg k thấy hướng dẫn nhỉ

hailua90

Ai hứơng dẫn lại đi cho ae còn dùng. Mà NTD hay thịêt, k post cg k thấy hướng dẫn nhỉ

Hok có ai crack được cho v2 đâu bác.Có thì các diễn đàn lớn đã loạn lên òi.Chịu khó chờ 3s nếu hok mún mất xìn\-/\-/\-/