• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cập nhật] X-Plore phiên bản 1.41 ...::SymPViet ::...

DreamLand

Phiên bản 1.41

Việt hóa DreamLand
SymPViet Group

Phần mềm quản lý file pro nhất hiện nay
Phiên bản cập nhật - fix một số lỗi nhỏ

Để có ngôn ngữ Việt Nam : Cài đặt -> Ngôn ngữ -> Vietnamese

Chỉnh sửa cuối:

tuanhien98

Quan trọng hoá vấn đề khởi động lại quá. Có Kích vào thì cũng treo máy chứ bổ béo j. Khi nào thk restart thì ở ss cũng có. :)

peacewar

Cái này có thể xóa copy cut ảnh dạng *.gif rồi,mà trước đó v1.35 bị lỗi tính năng này v1.32 thì không như vậy..

phuonxinh

Thực ra bản 1.35 vẫn có thể xóa , sao, cắt định dạng gif. Nhưng phải nhanh tay lúc cái ảnh nhỏ chưa kịp hiện ra,

vietcuong9x

Cái này em nghĩ lại sắp update típ. Các bác thử bung file jar xem có bị lỗi ko.Em dùng 1.35 bung ok, 1.40, 1.41 lỗi chỉ bung ra 1 thư mục đầu tiên

vohoangminh

Đúng là như vậy.K chỉ jar ma Zip và 1 số file khác nữa.Lỗi này ở cả 2 bản cuối đều bị.

phuonxinh

cần có gprs để lonelycatgame xác thực lại key của bạn. Sau khi nhập xong bạn chỉ việc nhấn ok cho tất cả và chờ đợi. 1lầ ko dc thì 2,3 lần. Có thể do lúc đó bị lỗi mạng thôi

jimmyvn88

Bạn cứ để tạm 1 thời gian sau thì check lại xem, mình cũng hay gặp chuyện nè vs Smartmovie hoặc ko thì thử với sim một mạng khác xem. Nhớ là có cài GPRS rùi đó nhé