• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cấp mã đăng ký xịn cho UltraMP3

nam0812

Tất cả những ai đang sử dụng chương trình UltraMP3 của LCG đều có thể download phiên bản mới nhất, cũng như nhận unlock key từ chính LCG.

Để download phiên bản mới nhất vào link sau:
http://www.lonelycatgames.com/?app=ultramp3&page=download&platform=symbian

Để nhận unlock key vào link sau:
http://www.lonelycatgames.com/?app=support&page=9&product=UltraMp3

Để biết serial điện thoại của mình bấm *#06#
[

:):):):):):):):):)

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Với UltraMp3 nó là một trong những phần mềm nghe nhạc tất yếu của những ai đang dùng hệ điều hành Symbian.Vì vậy ai ai cũng đã trang bị cho mình phần mềm này từ lâu rồi bạn à!Thậm chí đã có bản Việt hóa cho nó!Tuy bạn có chia sẽ cho anh em có hơi muộn màng song cũng đã có tinh thần cao trong việc đóng góp, xây dựng vào Diễn đàn!Thay mặt cho các anh em Diễn đàn PDAViet mình xin cảm ơn bạn!!Chúc bạn có đc nhiều niềm vui và bổ ích khi đến với Ngôi nhà PDViet thân yêu!

JuRay-Duan

Ultra MP3 do LCG đã ngưng phát triển rùi nên đã cho dùng free từ lâu, nhưng do nhiều người chưa biết nên cứ hỏi xin ke.y mãi.

Từ nay mọi người có thể tự lấy ke.y cho mình rồi nhé :)

nguyenthanhdon

ông ơi.cái này có từ ngày lonelycatgames ra untramp3 cơ.nhưng dù sao cũng cám ơn ông đã nhanh chân hơn nhiều anh em ít bon chen.heeeeee.thanks 1 cái

hhkkll

ông ơi.cái này có từ ngày lonelycatgames ra untramp3 cơ.nhưng dù sao cũng cám ơn ông đã nhanh chân hơn nhiều anh em ít bon chen.heeeeee.thanks 1 cái

Posted via Mobile Device
Nói cứ như thánh. Làm j có chuỵn có cùng lúc ra ultramp3? Nó ngừng phát triển ultramp3 nữa nên cho xài free đó Cụ. Lúc đầu mua key với xxx đổ mồ hôi đấy.