• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần tìm phần mềm outlook cho laptop

hongky80

Chào các pác ạh!
Số là em được thừa hưởng cái laptop nhưng em chẳng thấy có outlook ở đâu cả có pác nào có phiên bản cho em xin 1 cái ! Em nood khoản này lắm ko thể tìm ở trên trang chủ được! Help me pl!

horkbajir

bác ra hàng đĩa mua cái đĩa office về là có mà, down về thì cũng phải trả phí để mua đó bác ạ

O2XDAEXEC

Chịu khó ra tiệm thôi bạn ơi,đĩa Office có đầy đủ tất cả.Nếu không thì ở nhà bạn có sẵn đĩa WinXP rồi thì bạn vào Start/Control Panel/Add or Remove Programs/Add or Remove Windows Components rồi chọn phần Outlook Express cài thôi,nhưng phải bỏ đĩa WinXP vào nhé.(Nếu máy bạn xài Win Vista thì bỏ đĩa Win Vista vào).
Chúc vui!
Nếu thấy có ích thì Thanks mình 1 cái nhé!:D:D:D

DucLong

Super V.I.P
cũng có khi nó có sẵn outlook mà bạn chưa lôi nó ra desktop thôi
vào start/programs/microsoft ofic/ thấy nó thì lôi ra thôi.

phenmientay

Microsoft outlook là 1 option, bộ office có microsoft outlook sẽ mắc hơn là không có. Đấy là nói pm có bản quyền. Còn nếu ra Bùi Thị Xuân thì...bao la. Hehe