• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài game One và Asphalt 3 trên FP2 (5730 okie)

tieuhoantu

yêu cầu máy đã hack phone, các bạn tìm trong cách bài viết khác.

Cài bản 1.345 trước.

Xong copy game One và Asphalt3 vào folder n-gage trên thẻ nhớ.

Mở n-gage, nó sẽ quét game, cứ install nó, sẽ k bị lỗi 'unable to install game'.

Khi cài xong game, bạn chưa chơi game dc, bị lỗi 'close some app and retry the game'.

Xong cứ cài đè bản 1.459 (bản này khi cài One và Asphalt 3 sẽ bị lỗi 'unable to install game').

Nhớ là cài đè lên bãn 1.345. Bước này quan trọng nhất.

Típ đó, cài patch kèm theo 1.459 sẽ full dc game.

Cách này thử trên 5730xm okie. Các máy khác chưa test.

1.345 http://www.4shared.com/get/95025630/...r_1101345.html

1.459 http://www.mediafire.com/?dhzng0ww2nt

tungabcs

có chạy đc đâu bác, em dùng 5320XM nè, chỉ đc mỗi asphalt 3 thui, còn one vẫn trial, chắc vẫn phải chờ...

Khoaaa

có chạy đc đâu bác, em dùng 5320XM nè, chỉ đc mỗi asphalt 3 thui, còn one vẫn trial, chắc vẫn phải chờ...

Đọc kỹ tiêu đề kìa bác người ta nói test ok trên 5730 chứ 5320 đâu. Mà công nhận 5730 có 2 phím chơi game y như N81 đã thiệt

Posted via Mobile Device

tungabcs

Đọc kỹ tiêu đề kìa bác người ta nói test ok trên 5730 chứ 5320 đâu. Mà công nhận 5730 có 2 phím chơi game y như N81 đã thiệt

Posted via Mobile Device
Hì, thế mà bác trưng cái đầu đề FP2 làm em mừng hụt:)

Khoaaa

k, mình xài 5730 mà. Có 5320 thì mình cũng test òi.

lúc trc k cài dc, mày mò sao thì làm dc. Asphalt 3 chơi dc 99%, 1% còn lại chả bao giờ dc hết. chán.

thôi chợi vậy đc rồi chơi lậu mà còn chơi cho hết 99% là mãn nguyện rồi:D

tungabcs

thôi chợi vậy đc rồi chơi lậu mà còn chơi cho hết 99% là mãn nguyện rồi:D
Làm gì đến mức "chả bao giờ đc" hở bác? Cứ đua kiếm đủ 5 triệu $$ xong up điểm lên n-gage arena là đc 100% liền hà:)

tieuhoantu

Làm gì đến mức "chả bao giờ đc" hở bác? Cứ đua kiếm đủ 5 triệu $$ xong up điểm lên n-gage arena là đc 100% liền hà:)

Đủ sức chơi đến 5m$$ thì mua máy mới lun dc òi.

máy hơi sộc sệch, tại trượt qwerty, nên k chắc chắn như n82 dc..

Bùn

huubinh1987

hơi sộc sệch thật hả ? đang định mua con 5730XM nghe thấy bác nói vậy cũng hơi ngại nhỉ

tieuhoantu

hơi sộc sệch thật hả ? đang định mua con 5730XM nghe thấy bác nói vậy cũng hơi ngại nhỉ

uhm. khi k trượt ra, cầm máy k chắc chắn.

Chơi game, bấm phím mạnh tay, bạn có cảm giác liền hà.

Nhưng thích cứ mua, nhìn style, nghe nhạc, game sướng lắm. màn hình hơn bé thui.

minhthe230390

the one có full không, tôi thử trên 5630 theo cách của bạn nhưng vẫn trial thôi không full được. nhấn vào chữ buy còn bị đơ cơ.

conan289

ai cần game n-gage full thì liên lạc mình nhé
hình thức liên lạc ở giới chữ kí ấy
thân!