• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài Game N-gage 2.0 cho N81 2gb v20.0.056

nxhoang90

Mình có kon N81 , sau khi up firm lên v20.0.056 , đã hack fone rùi , nhưng sao mình cài game N-gage2.0 thì vào game nó báo lỗi KERN-EXEC3 ,xong vào lại thì lại báo Error-6 , xong đứng lun , phải ấn nút đỏ dể thoát ra, ai cài thành công thì chỉ em cách cài với ,sẵn cho em mấy cái patch , fixed , bản N-gage ổn định lun , em rất cảm ơn , ngày tết này mà k có game chơi bùn chết:((

Ngage bạn vào topic All game... ngay trên sticky tìm link Ngage fixed ngay đầu trang đó down về, cài theo thứ tự file lớn nhất xong đến file ngage fix, còn file patch thì sau khi install 1 game vào rồi cài file đó là xong.

Lưu ý là khi chơi game thì phải tắt caps on off đi nhé. Tự dưng chả nhớ tắt là cap on hay off nữa, ăn bánh chưng nhiều lú mất rồi:D

nxhoang90

Cài N-gage fixed 1.10.1345.six vào thì báo update error pác ạ =='
phiên bản hiện tại trên máy mình là 1284 , cài vào chơi Trial thì dc mới đau