• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Brain Challenge 2: Stress Management UIQ 3 (by Gameloft)

jackpham

Chơi bằng bút cảm ứng nhé!

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Cái này là games java ah . pos games nhớ giới thiệu đôi chút về games nưa nha bạn

ngkhanhhoang

Jackpham ơi,

Cài thì được mà chơi hổng được. Game ko start được, bạn đã check lại chưa??? :-/

dung_sawaco

mình cài vào P990i nhưng click vào chỉ hiện cái Logo JAVA rồi tắt lun, ko thấy gì cả, hay là game này chi xài đc cho P1 vì có thể game đòi hỏi RAM lớn

Caohieu88

Theo mình biết thì Jackpham dùng P1i nên có bảo bạn ý check cũng ko được, để mình dùng thử trên P990i rồi sẽ cho ý kiến nhé!! :D

Caohieu88

hehe, đã test trên P990i, rất OK khi Flip Open...khi Flip Closed, do màn hình bị che mất phần ở dưới trò chơi nên ta không thể chơi chuẩn được. Bạn nào bị lỗi thì cài lại xem thế nào, một số trò chơi Java mình thấy phải vào 2 lần mới chơi được, lần đầu hiện biểu tượng java rồi tự thoát, vào lần 2 với được!

dung_sawaco

hehe, đã test trên P990i, rất OK khi Flip Open...khi Flip Closed, do màn hình bị che mất phần ở dưới trò chơi nên ta không thể chơi chuẩn được. Bạn nào bị lỗi thì cài lại xem thế nào, một số trò chơi Java mình thấy phải vào 2 lần mới chơi được, lần đầu hiện biểu tượng java rồi tự thoát, vào lần 2 với được!

Lạ nhỉ , mình đã gở ra , cài vào mấy lần rùi mà vẫn ko đc, thôi đành chơi tạm bản đầu vậy :-?

Caohieu88

Đây là 1 trò chơi trong bộ các trò chơi trí tuệ Brain Challenge như là kiểm tra IQ, tốc độ phản ứng nhanh, trí nhớ của bạn vậy. Sau một thời gian chơi trò chơi thì IQ của bạn cũng có thể nâng cao đó! :p

ngkhanhhoang

Hehe..nâng cao hay ko chưa thấy mà chỉ thấy chơi chưa được. Mình restart máy lai check RAM thì free đên 14.4MB (P990i nhé). Bấm vào, logo java hiện ra rùi tắt ngúm --> kết luận: không phải do điện thoại.

P/S: Caohieu88 đang học FTU năm 2 hả? Vậy nhận mình là đàn anh đi vì mình đã ra khỏi FTU cách đây gần 3 năm rồi..há..há...:))

Caohieu88

Hehe..nâng cao hay ko chưa thấy mà chỉ thấy chơi chưa được. Mình restart máy lai check RAM thì free đên 14.4MB (P990i nhé). Bấm vào, logo java hiện ra rùi tắt ngúm --> kết luận: không phải do điện thoại.

P/S: Caohieu88 đang học FTU năm 2 hả? Vậy nhận mình là đàn anh đi vì mình đã ra khỏi FTU cách đây gần 3 năm rồi..há..há...:))

Em đảm bảo với anh là chơi được trên P990i, có thể do lỗi gì đó tùy máy... máy em dạo này Up firm cũng nhiều nên chơi được chăng :-? .Anh học FTU-HCM ạ, em học năm thứ 3 rồi, đàn anh thì phải dìu dắt đàn em đấy ;;) có soft gì mới thì đừng quên đàn em nhá!

ngkhanhhoang

Chơi không được anh tháo ra rồi. Bữa nào rảnh test lại xem.

Chú là VIP member thì làm sao mà anh dám qua mặt....:D

nguyenhoang

đây là trò chơi phải dạng logic, dùng để thư giản nhưng với trò này thì than hơi bị dữ đấy