• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOLT - IE Browser Phần mềm lướt web cực kool

StormPAV

Link download tại đây :

DOWNLOAD 1

DOWNLOAD 2

Với BOLT - IE Browser bạn có thể lướt web như safari hoặc như IE hoặc như Firefox .Tớ thấy nó lướt web tốc độ cũng good lắm,Cùng thử đi nhé ;)

Screenshort

Nhấn Thanks nếu thấy bài viết có ích nhé bạn ;;)

your_rules

Wan trọng là nó có hỗ trợ flash k bạn? safari xài cũng good lắm mà k có hỗ trợ flash

dicky1986s

flash làm j tốn tiền lắm...điều cần nhất ở đây là iphone lướt web quá đắt(tốn gấp 8,5 lần so với operamini) đâu phải ai cũng có điều kiện dùng wifi đâu..toàn dùng edge không à..cái này dùng chắc cũng tốn kém money lắm

your_rules

flash làm j tốn tiền lắm...điều cần nhất ở đây là iphone lướt web quá đắt(tốn gấp 8,5 lần so với operamini) đâu phải ai cũng có điều kiện dùng wifi đâu..toàn dùng edge không à..cái này dùng chắc cũng tốn kém money lắm

Hiện giờ đã có 3G và wifi cũng rất rộng rãi nên mình nghĩ việc xài iphone để lướt web là việc bình thường thôi, còn k thì bạn có thể dùng laptop để phát ra sóng wifi và dùng iphone kết nối để lướt web

finalrun2005

ủa có bạn nào bit chừng nào safari của IPHONE hỗ trợ flash ko vây.

Thấy tin tức sao mà mù mọt quá đi. Không ai khẳng định gì hết. Chỉ là phỏng đoán sẽ có thui. chán wai~

Zenki

Super V.I.P
ủa có bạn nào bit chừng nào safari của IPHONE hỗ trợ flash ko vây.

Thấy tin tức sao mà mù mọt quá đi. Không ai khẳng định gì hết. Chỉ là phỏng đoán sẽ có thui. chán wai~
Khi nào nó hỗ trợ FLASH thì Apple tất sẽ có Update mới cho nó thôi :D Cứ chờ đi :D Nghe tin từ Apple cho chuẩn ;;)

C

Che_tau

Guest
Ko có Flash thì cũng ko cần thiết lắm,flash đâu phải chỉ để xem tivi đâu :(