• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Wallpapers đẹp : HtcSense và Honeycomb

LoiPT

mình kiếm được Bộ Wallpaper đẹp. gửi tặng các bác ạ.
không biết có ai Post chưa nếu có rồi thì thông cảm - xóa bài giùm em ạ, tại em mới tham gia nên chưa rõ

HtcSense: : Download

Honeycomb: Download (Có File PSD kèm theo để chỉnh sửa theo ý mình)

Sẽ còn nhiều hình đẹp nữa, mong ủng hộ ạ
P/s: thấy đẹp xin Cái Thank Ạ!!!!

Bộ Iandroid Wallpack nha

Chỉnh sửa cuối:

caominhtu36

Hình đẹp quá, e muốn sửa mấy cái hình dùng cho SPB mà chưa có phần mềm sửa, các bác có nhiều hình cho e xin và có phần mềm hướng dẫn làm luôn ạ. Thank các bác nhiều

LoiPT

Hình đẹp quá, e muốn sửa mấy cái hình dùng cho SPB mà chưa có phần mềm sửa, các bác có nhiều hình cho e xin và có phần mềm hướng dẫn làm luôn ạ. Thank các bác nhiều

bạn muốn sửa hình thì dùng Photoshop ý

Loveanhia

HÌnh đẹp quá, nhưng mà sao lại có 2 cái thank gì đen đen ở trên và dưới màn hình thế :(. Bác kanta68 up cho mình file gốc có được không ? :D

LoiPT

Đây là File gốc bác ạ 2 thank đó để hiẹn cho rõ phần Pin và phím tắt ở dưới bác ạ. nếu không thích có thể Cắt đi ạ

Loveanhia

Đây là File gốc bác ạ 2 thank đó để hiẹn cho rõ phần Pin và phím tắt ở dưới bác ạ. nếu không thích có thể Cắt đi ạ

:(, cắt đi thì ảnh sẽ không được như kích thước 360x640, còn cắt xong rồi resize ảnh thì ảnh sẽ bị mờ :((. Mình thích mấy hình này lắm, nhưng mình toàn MOD lại themes kiểu trong suốt nên 2 thanh ấy mình không cần. :D. Bác có sửa được không ? Giúp mình với

LoiPT

lười quá. tối rảnh mình up lên cho. bạn dùng mấy phần mềm cắt ảnh ý chọn size 640x480 ý
nếu không copy vào thẻ dùng cắt ảnh của s60v5 mà cắt. nha kém gì :)

Loveanhia

lười quá. tối rảnh mình up lên cho. bạn dùng mấy phần mềm cắt ảnh ý chọn size 640x480 ý
nếu không copy vào thẻ dùng cắt ảnh của s60v5 mà cắt. nha kém gì :)

Thank bạn nhé, :D :D :D. Mình chỉ cần cái ảnh này thui bác ạ :D :D