• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BỘ SƯU TẬP ICON ANNA "BÓNG" TUYỆT ĐẸP GỞI TẶNG CẢ NHÀ PDA!

blackpetal

Mò mẩm mãi mới thấy được 1 bộ sưu tập icon anna tuyệt vời như thế này.;;)

Suy nghĩ mãi không biết có nên up lên cho anh em hay không vì mình chỉ sưu tập được file icon.png thôi chứ không có file svg.hix hix

Hôm nay tưng tưng up lên luôn cho các bác nào muốn làm theme.X_X

Bộ sưu tập này gồm có 6màu,mỗi bộ gồm có 126 icon nhìn rất đẹp mắt.\-/

Anh em cùng cho ý kiến và bác nào muốn làm theme thì convert sang svg nhé.:(

Sau đây là hình của em nó đây.

"Hình chỉ mang tính chất minh hoạ nên mỗi màu chỉ có vài icon thôi nhé anh em".hihi

Download trọn bộ sưu tập

AquaSta

Moderator
Mình thích cái icon bóng này, hy vọng anh em sẽ xuất xưởng vài chủ đề dùng icon này :)

long_kk

nhìn đẹp lắm. Tiếc là ko có pc nên ngồi chờ các bác làm thôi :)

ace_hp7

Active Member
Png thì mệt lắm ,làm k biết đến bao h ,trc đây mình cũng có 5,6 bộ icon Metro wp7 .PNG nhưng k dùng đc vì làm xog sang svg xấu wa :( , mình cũng vừa đổi sang svg và edit vào theme nhưng icon bị răng cưa mất rùi ,hik

Chỉnh sửa cuối:

blackpetal

Mình cũng chưa làm thử mấy icon này qua svg nên không biết sao nữa. Vì thấy nó đẹp quá nên up lên cho anh em,hix,ai ngờ nge anh em nói thế bùn quá.:(

Mình còn vài bộ nữa mà không dám up lên lun.:(

Chỉnh sửa cuối:

atrau

Uả, mình tưởng cái này là bộ glass bên dailymobile mà, hơn nữa nó chỉ mang phong cách anna thôi, mình vẫn thích bo góc kiểu anna hoặc thẳng luôn kiểu iphone, lai lai thế này nhìn thô quá. Cuối cùng là png thì bó tay luôn. Chuyển sang svg thì xấu thì mà chuyển sang bmp thì không biết theme nặng cỡ nào luôn.
Dù sao cũng thank bạn :).

blackpetal

Uả, mình tưởng cái này là bộ glass bên dailymobile mà, hơn nữa nó chỉ mang phong cách anna thôi, mình vẫn thích bo góc kiểu anna hoặc thẳng luôn kiểu iphone, lai lai thế này nhìn thô quá. Cuối cùng là png thì bó tay luôn. Chuyển sang svg thì xấu thì mà chuyển sang bmp thì không biết theme nặng cỡ nào luôn.
Dù sao cũng thank bạn :).

Mỗi người mỗi ý thích khác nhau mà,bạn đâu thể mang ý thích của bạn vô đây mà phê phán những cái khác được.Dù sao thì cũng tks bạn vì đã ý kiến.

Mục tiêu của diễn đàn là đóng góp để xây dựng diễn đàn ngày càng phát triển hơn,nên mong rằng anh em hãy ý kiến theo chiều hướng khích lệ nhé.

boy_online01

Ý kiến của mềnh là bộ icon này ko phải dùng để làm themes đâu, dùng để mod TTPOD hay icon Java thì hợp lý hơn.

Dragon459

Manager
Ý kiến của mềnh là bộ icon này ko phải dùng để làm themes đâu, dùng để mod TTPOD hay icon Java thì hợp lý hơn.
bộ này là bên dm họ lấy từ nguồn của các nhà phát triển hdh megoo.^^.dùng để chuyển sang ico.:D
svg thì ok chứ png thì đúng như kai sờ nói.bó chiếu.làm cũng chả đẹp

LeKhangAn

Mỗi người mỗi ý thích khác nhau mà,bạn đâu thể mang ý thích của bạn vô đây mà phê phán những cái khác được.Dù sao thì cũng tks bạn vì đã ý kiến.

Mục tiêu của diễn đàn là đóng góp để xây dựng diễn đàn ngày càng phát triển hơn,nên mong rằng anh em hãy ý kiến theo chiều hướng khích lệ nhé.
Có theme của nó hok Black wuan cho Khang tách Icon cho
tối nay mình thức tách cho sáng mai sẽ có icon Png_Svgb Anh em

blackpetal

Có theme của nó hok Black wuan cho Khang tách Icon cho
tối nay mình thức tách cho sáng mai sẽ có icon Png_Svgb Anh em

Đang kiếm gần chít mà vẫn chưa thấy nè khang,nếu mình có theme thì mình đã tách rùi post lên cho anh em rùi nè.hihi

LeKhangAn

có 1 link của nước ngoài toan theme mới toàn tiếng Anh mình thì lai biet tiếng nga
bó cẳn ;;) không biết download về chổ nào :((

ace_hp7

Active Member
có 1 link của nước ngoài toan theme mới toàn tiếng Anh mình thì lai biet tiếng nga
bó cẳn ;;) không biết download về chổ nào :((
bác Khang gửi link pae đấy cho ae thăm quan với :D

mrbig196

bỏ file vào đâu bạn oi??????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

blackpetal

bỏ file vào đâu bạn oi??????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
bỏ file vao đâu bạ ơi ????????????????????????????????????????????? thankssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss

Vào đây spam hả 3,sao topic nào cũng có câu hỏi này thế?

Chỉnh sửa cuối: