• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập 24 truyện tranh dành cho bé yêu!

O9xx19xx29

Vừa rồi có down về được bộ truyện tranh để cho em bé ở nhà đọc (em bé học lớp 2 ). Hôm nay gần Tết làm cái ảnh và link để cả nhà có ai có em bé thì down về để kể hoặc cho em bé tự đọc - bé sẽ rất thích.
Truyện tranh chạy trên nền java nên ko chỉ UIQ3 mà có thể dành cho bất cứ điện thoại nào hỗ trợ java - màn hình 240*320 pixel.

Hình minh họa - mình minh họa 12 hình trong số 24 truyện để cả nhà xem

Link download ( 7.5 MB )
Mã:
http://www.mediafire.com/?dgnfdzhwimi

Khuyến khích đưa link rộng rãi gửi tặng cho các ông bố bà mẹ trẻ có con nhỏ - vì nếu down bộ này qua nhắn tin thì chi phí ko rẻ chút nào ( tải + gprs ).

MinhThang

Manager
Bạn có thể hướng dẫn cách cài đặt để anh em rõ hơn, mình Down về thấy có file jar và jad.

O9xx19xx29

Cậu cứ copy nó vào và chạy file jar là cài ra thôi ( đa số máy )
Còn một số dòng khác thì chạy jad để "mồi" là cũng cài được OK ( thường cài qua cáp )
Tại post ở UIQ3 các bác ấy bít hết mí cái này rùi nên sợ viết hướng dẫn ra lại thành dài ý mà.

MinhThang

Manager
Cậu cứ copy nó vào và chạy file jar là cài ra thôi ( đa số máy )
Còn một số dòng khác thì chạy jad để "mồi" là cũng cài được OK ( thường cài qua cáp )
Tại post ở UIQ3 các bác ấy bít hết mí cái này rùi nên sợ viết hướng dẫn ra lại thành dài ý mà.

Mình cài được rồi rất hay, rất đẹp. Mình xin bạn sẽ copy bài này sang bên V3 cho anh em dễ thấy nhé.=D>