• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BlueTooth Mania [Tất cả ứng dụng BlueTooth trong một]

duyquehan

BlueTooth Mania là một ứng dụng rất hay thông qua Bluetooth bạn có thể sử dụng để gủi tin nhắn, connact, bộ đàm, chia sẻ hình ảnh,ngoài ra Soft còn liên kết với Email, Facbook.v.v......Chỉ có thể thực hiện trên Iphone và 2 máy phải cài cùng 1 Soft trên, Soft rất tiện ích cho những ai sử dụng mạng nội bộ trong một văn phòng mà tầm xa BlueTooth cho phép.

Soft Free Link App Stone: http://itunes.apple.com/vn/app/bluetooth-mania/id379391084?mt=8

View attachment 181234View attachment 181235View attachment 181236View attachment 181237

boydeptrai

Cho mình hỏi cái này có giúp chuyển file qua Bluetooth sang đt khác ko vậy?

duyquehan

Cho mình hỏi cái này có giúp chuyển file qua Bluetooth sang đt khác ko vậy?

Cái này chỉ chuyển File dành cho iphone với nhau thôi bạn. muốn chuyển File qua ĐT khác thì sài iBlueNove nhé good lắm đấy

boydeptrai

Cái này chỉ chuyển File dành cho iphone với nhau thôi bạn. muốn chuyển File qua ĐT khác thì sài iBlueNove nhé good lắm đấy

iBlueNova ko chạy đc trên OS4 bạn ạ, bạn có cái nào chạy đc trên OS4 ko cho mình với.