• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Black and White - Chặn cuộc gọi, tin nhắn

thanhlongnd

Phần mềm: Black and White
Phiên bản: 1.06
Bản quyền: ngod4ihiep - T3Việt - Chân thành cám ơn bạn.
Chức năng: Chặn cuộc gọi, tin nhắn. Rất nhiều chức năng thú vị bạn hãy khám nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Link đâu chủ topic, giải thích ở topic nào? Up bài phải có link nhé.

Mà cái vụ bản quyền ghi trên bài giới thiệu phải xem lại nha :) Vì Vn theo KJR biết là chưa có ai lập trình được các ứng dụng kiểu này.

Xem xét lại cho đúng qui định nhé!

thanhlongnd

Link down phần mềm cơ mà :-/ Thanhlong toàn trả lời vào cái không đâu. Người ta thắc mắc link down cơ mà. Thế mà gọi là Spam hả?? Hay là bạn post bài sai qui định.

Xin lỗi anh em đã có link nha. Do chưa đổi tên Zip thành 7z nên nó lỗi up link, nhìu việc quá không để ý .

Xin cảm ơn anh em đã giúp đỡ chúng tôi hoàn thiện bài viết :)

thanhlongnd

Link đâu chủ topic, giải thích ở topic nào? Up bài phải có link nhé.

Mà cái vụ bản quyền ghi trên bài giới thiệu phải xem lại nha :) Vì Vn theo KJR biết là chưa có ai lập trình được các ứng dụng kiểu này.

Xem xét lại cho đúng qui định nhé!

Thanh Long có 1 góp ý nhỏ nhé : bài spam xóa là đúng nhưng đã xóa là xóa hết các bài liên quan. Không thì để cho anh em biết câu trả lời. Chứ chỉ xóa hết bài TL, các bài khác không xóa anh em xem không hiểu gì đâu, mắc công Thanh Long viết lại .

shinichi2311

em xài 6120c em thấy pm này có lúc hoạt động tốt có lúc k,í dụ như lúc kích hoạt 1 số nào đó,nếu như 2 -3 ngày k vào lại pm này thì coi như vo tác dụng.k biết mấy anh có thấy vậy k,cho em xin ý kiến