• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Big Top THD [ RẠP XIẾC TRÊN ANDROID] ALL DEViCE

huynhtong

Big Top THD đưa người chơi thông qua một rạp xiếc đẹp-rendered, bao gồm bánh ném, tấm quay, tung hứng, và lặn thách thức cũng như thử nghiệm một số ít các kỹ năng xiếc điển hình khác.

[video=youtube;vFLFAHYS4Bs]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=vFLFAHYS4Bs[/video]

[url]http://www.mediafire.com/?siatol3duux3n3k

(nguồn: game4you.vn )

Chỉnh sửa cuối:

venusian

Moderator

Rất hoan nghênh và cám ơn bạn post bài cho Pdaviet.
Nhưng diễn đàn có quy định của Diễn Đàn.
Bài viết của bạn link tải không rõ ràng. Thiết nghĩ nếu bạn có ý chia sẻ thì vấn đề đấy không khó.
Tất cả các bài của bạn mình sẽ để đến ngày mai cho bạn đến mai cho bạn sửa link.
Nếu bạn không sửa mình sẽ xóa bài viết theo đúng quy định của diễn đàn.

Chỉnh sửa cuối:

blackdoor

Manager
Nếu bác chủ topic đã có nhã ý chia sẻ game, thiết nghĩ bác nên dẫn thẳng link mediafire, vì có lòng vòng chán rồi cũng đến link ấy.
Thiết nghĩ việc này không có gì là quá khó khăn phải không bác?

huynhtong

Rất hoan nghênh và cám ơn bạn post bài cho Pdaviet.
Nhưng diễn đàn có quy định của Diễn Đàn.
Bài viết của bạn link tải không rõ ràng. Thiết nghĩ nếu bạn có ý chia sẻ thì vấn đề đấy không khó.
Tất cả các bài của bạn mình sẽ để đến ngày mai cho bạn đến mai cho bạn sửa link.
Nếu bạn không sửa mình sẽ xóa bài viết theo đúng quy định của diễn đàn.

Nếu bác chủ topic đã có nhã ý chia sẻ game, thiết nghĩ bác nên dẫn thẳng link mediafire, vì có lòng vòng chán rồi cũng đến link ấy.
Thiết nghĩ việc này không có gì là quá khó khăn phải không bác?

Cám ơn 2 Mod đã nhắc nhở, mình xin tuân theo nguyên tắc của diễn đàn.