• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Best VCard _Phần mềm sao lưu và phục hồi danh bạ rất dễ sử dụng !

Thangnd31082

Tính năng của Phần mềm thì quá rõ ràng rồi : Sao lưu _ Phục hồi danh bạ cho mobile của bạn, với Best VCard 1.01 việt hóa by LQT các bạn sẽ không còn phải lo lắng cho sổ địa chỉ của mình mỗi khi Mobile bị dở chứng !

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

Tính năng của Phần mềm thì quá rõ ràng rồi : Sao lưu _ Phục hồi danh bạ cho mobile của bạn, với Best VCard 1.01 việt hóa by LQT các bạn sẽ không còn phải lo lắng cho sổ địa chỉ của mình mỗi khi Mobile bị dở chứng !

Thank anh nha! Để em test xem sao,lâu ùi không xài phần mềm nào về CONTACT.
Cho em post lên forum mobile của bọn em nha anh hihi

Thangnd31082

Thank anh nha! Để em test xem sao,lâu ùi không xài phần mềm nào về CONTACT.
Cho em post lên forum mobile của bọn em nha anh hihi

Vô tư luôn hà ! Tất cả các PM có gắn cờ LQT luôn cũng được nhé ! NHưng em chọn cái nào hay , hữu dụng ấy như thế thì 4rum mới chất lượng, đừng pót tràn lan sẽ bị loãng đó !

DreamLand

Vô tư luôn hà ! Tất cả các PM có gắn cờ LQT luôn cũng được nhé ! NHưng em chọn cái nào hay , hữu dụng ấy như thế thì 4rum mới chất lượng, đừng pót tràn lan sẽ bị loãng đó !
Dạ 4rum đang nhộn nhịp yêu cầu phần mềm khủng khiếp ngày yêu cầu dăm ba phần mềm cũ mèm nhưng đành phải đáp ứng kẻo hok xứng thì khổ !^^
Cảm ơn anh nha! Tiện thể xin phép anh em nhỡ sau này thấy phần mềm của anh em trong wap bọn em thì đừng giận mừ hãy lấy làm vui tí xíu nha!
Posted via Mobile Device

Thangnd31082

Dạ 4rum đang nhộn nhịp yêu cầu phần mềm khủng khiếp ngày yêu cầu dăm ba phần mềm cũ mèm nhưng đành phải đáp ứng kẻo hok xứng thì khổ !^^
Cảm ơn anh nha! Tiện thể xin phép anh em nhỡ sau này thấy phần mềm của anh em trong wap bọn em thì đừng giận mừ hãy lấy làm vui tí xíu nha!
Posted via Mobile Device

Nhất trí như đã nói ở trên rồi mà ! Chúc "làm ăn phát tài nhé" ! Có gì PM cho anh , trao đổi ở đây các mod thấy được cũng không hài lòng lém đâu !:-??