• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Batch Uninstall v1.0 - Việt-English (Gỡ bỏ hàng loạt ứng dụng)

Chương trình gỡ bỏ nhiều ứng dụng cùng lúc

Tính năng gỡ bỏ theo lựa chọn, gỡ bỏ tất cả. Không để lại rác sau khi loại bỏ chương trình;;)

Hỗ trợ loại bỏ SIS và SISX

Tải Về

MinhThang

Manager
hay quá. để mình test xem. chứ vào app. gỡ ứng dụng của máy lâu lắm

Tại bạn không chịu để ý, dạng pm như này cũng đã có mình úp rồi mà, chọn loại bỏ 1 hoặc nhiều file cùng 1 lúc, báo kết quả thành công luôn.

Tại bạn không chịu để ý, dạng pm như này cũng đã có mình úp rồi mà, chọn loại bỏ 1 hoặc nhiều file cùng 1 lúc, báo kết quả thành công luôn.

Thêm 2 ngôn ngữ Eng_VI cho những ai không thích pm Việt hóa thôi chú ạ.;;)

ngoctugttn123

Mình cũng đã để ý thấy có mấy pm như này rồi nhưng trước mình thường cài ra ko dùng được vì cài python ko hợp nên gỡ luôn rồi ko để ý tìm bản python hợp cài lại nữa. bây giờ cài python mod trên thẻ của KJR thì cài cái này thấy được rùi :D.

Mình cũng đã để ý thấy có mấy pm như này rồi nhưng trước mình thường cài ra ko dùng được vì cài python ko hợp nên gỡ luôn rồi ko để ý tìm bản python hợp cài lại nữa. bây giờ cài python mod trên thẻ của KJR thì cài cái này thấy được rùi :D.

Phần mềm này không cần Python bạn nhé. Chạy độc lập

Chú ý các tệp trong SIS, SISX có tệp py, pyc thì mới cần Python

Còn Batch_Uninstall viết bởi C++

Mã:
!:\private\10003a3f\import\apps\Batch_Uninstall_0x20028142_reg.rsc
!:\resource\apps\Batch_Uninstall_0x20028142.[B]mbm[/B]
!:\resource\apps\Batch_Uninstall_0x20028142.[B]mif[/B]
!:\resource\apps\Batch_Uninstall_0x20028142.[B]rsc[/B]
!:\resource\help\Batch_Uninstall_0x20028142.[B]hlp[/B]
!:\sys\bin\Batch_Uninstall_0x20028142.[B]exe[/B]

phuonxinh

Sao s6v2 em không tìm đc ứng dụng uninstal nào nhỉ. Hình như chỉ có 1cái chạy trên nền python nhưng ko hiệu quả lắm.

Sao s6v2 em không tìm đc ứng dụng uninstal nào nhỉ. Hình như chỉ có 1cái chạy trên nền python nhưng ko hiệu quả lắm.

V2 dùng X-plore xóa là hiệu quả nhất

Dùng Sisboom mở cái sis đó ra xem đường dẫn rồi cứ thế mà dùng X-plore xóa cho nhanh