• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẢN ĐỒ EMAP 2.02 FULL đầy đủ cả 8 thành phố.hjhj@_@/##?

traitimcodon89

Emap 2.ò full bản đồ đầy đủ 8 tỉnh thành hà nội+tphcm+đà nẵng+buôn mê thuật......:D cái này cũng ra lâu rùi mà seach hog thấy trên PV hum nay pots thử cái có rùi thì các mod xóa giúp em với ạ:D mời các bạn khám phá nhé:mad:) cái này hog giới thiệu nhìu nữa dễ dùng lắm:mad:)hj ơ ơ mà thiếu bản đồ của làocai=D>:D

Last edited by a moderator:

nganha_vn2002

bản 2.02 này bản đồ HN còn sai nhiều lắm còn các bản đồ khác tui chửa test nhưng tới thủ đô còn sai thì................. gỡ luôn cho nó nhẹ máy
KINH nghiệm bản thân: dùng emap2.02 di HN bị lạc + bị CA phạt chán

traitimcodon89

bản 2.02 này bản đồ HN còn sai nhiều lắm còn các bản đồ khác tui chửa test nhưng tới thủ đô còn sai thì................. gỡ luôn cho nó nhẹ máy
KINH nghiệm bản thân: dùng emap2.02 di HN bị lạc + bị CA phạt chán

em cũng cài đi trong hà nội có lạc đâu:-? bác này....chác đi với ngừoi ju hả:D
đây là bản đồ 1 phần dùng cho các sĩ tử dự thi đại học mà,sai nhìu thía có mà chít à:p

hihoha

Well-Known Member
Bản đồ này vẫn quá cũ mấy phố mới ở HN như Trần Đại Nghĩa vẫn chẳng thấy đâu:(

Kojiro

Super V.I.P
Emap được biết đến từ lâu rồi các bạn à, hiện giờ thì nó đã bị fpt ngừng phát triển, tất cả các dữ liệu chỉ mang tính lịch sử thôi.

tanpossible

Emap được iết đếnb từ lâu rồi các bạn à, hiện giờ thì nó đã bị fpt ngừng phát triển, tất cả các dữ liệu chỉ mang tính lịch sử thôi.

Khồng sao cũ mà hay.Bởi trên s60 v2 các dòng cũ cũ không có Vietmap thì dùng cái này là tốt nhất rồi.Khích lệ em nó phát:D