• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

thuglife18

Well-Known Member
Khi tham gia trò chơi người chơi như đang sống trong một thành phố ảo với cư dân là các bạn trẻ trên mọi miền đất nước đang online trên chiếc di động của mình, trong game bạn được thể hiện mình, bày tỏ tình cảm, tạo profile cá nhân. Cùng kết bạn, chat nhóm, viết blog, chia sẻ hình ảnh. Ngoài ra game còn hấp dẫn bởi hoạt động trồng trọt, chăn nuôi, cũng như các hoạt động vui chơi giải trí tích góp điểm nhờ chơi các games mini tích hợp như caro, cờ tướng...thêm vụ nhân vật bán vé số nữa
các bác thông cảm ko có nhớ cách up hình , chỉ bik up hình từ photobucket thoai mà vào web đó lại ko đc ^^
http://www.ziddu.com/download/13347797/AvatarPlus143.jar.html

mirolavklose

có ai hack đc game này kg,chỉ mình với.

hack hả có chứ mình biết nhưng không phải hack xu mà là hack tạo nhân vật mới có ngay đồ vip :D mún hack thử phải tạo 1 nit mới lưu ý tạo rồi dường chọn nhân vật sent yahoo cho minh biết id và pas mình sẽ cố gắng làm giúp. ( nick mới tạo hok có gì để lửa đảo đâu mình thành viên cấp 3 rồi hihi tin thì làm)

katimor

Có bạn nào có bản dùng 2 nick avatar 1.43 cùng lúc k? Cho mình xin. Thank

polite89

pm hack gửi tin nhắn đến 8731 đó mất xiền oan mà đâu dc đâu . Tổng đài thông báo là quý khach da nap 15000 ken cho nick nào đáy hok phải của mềnh