• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

avartar 145 đã có câu cá

mirolavklose

các bạn down về dùng nhé [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?ehhdnsq7ootatok[/DOWNLOAD]
sẵn đây mình chỉ mấy bạn cách câu cá nun: Phiên bản này khá đặc sắc khi có thêm khu sinh thái.bạn có thể vào đó câu cá,trò chuyện. Để câu cá bạn chát chữ cauca sau đó mua cần câu và mồi.Mồi càng tốt cá càng nhanh cắn,cần càng tốt câu càng được nhiều cá.Mua cá và mồi xong bạn đi về bên trái đi vào mũi tên gần hải tặc để vào hồ câu.1hồ có 8 ghế câu,nếu full bạn phải tìm khu có ghế trống.Tiếp theo nhấn vàng ghế rồi quăng cần.khi cá cắn thì màn hình hiển thị một thanh lực màu xanh,bạn nhấn nút ok(phím giữa) nhanh tay sao cho thanh lực đầy là câu được cá,khi cá lên bờ bạn nhấn xong,rồi lại quăng cần tiếp.khi nhiều cá ban đi ra rồi chat chữ banca để bán cá đi.Ai biết thi đừng spam,ai chưa biết thi thank!
bản avartar 145 x2 đây: [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?mj2r6s12mwwt9ie[/DOWNLOAD]
Ai mới kâu ká trog avatar đều thấy kâu ká là rất khó nhưng với cách sau pạn sẽ thấy ko khó chút nào.pạn wăng mồj đợi đến khi dây kâu pị kéo kăg ra thì ko kần phải đợi lúk 'cắn câu' mà hãy nhấn nút jữa liên tục trướk và kứ thế ấn đến khj jật đc ká thì thôi đảm pảo sẽ ko trượt.khj dug lượg kb ở góc phải màn hình tăg nhanh tức là ká sắp kắn kâu và lập tứk pạn hãy thựk hjện kák làm trên.tớ đã làm và thành kôg 100% thấy hay thì hãy ủg hộ tớ nhé:D

Chỉnh sửa cuối:

katimor

Cho mình xin link down bản x2 dành cho mobile đc k? Mình ol = mobile mà. Thank

mirolavklose

bác ui.thông cảm.bác chủ thớt hơi bận.như vậy đã ok lắm rùi còn đòi gì nửa.down về rùi text đi,rất ok.

như đã hứa với bạn mình đã làm xong nv 2222pop2222 phụ kiện gift 95k lận đó hihi. chúc bạn và gia đình đón xuân vui vẻ

Chỉnh sửa cuối: