• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Auditorium v1.2.77 - EA Game Update!

hailua_8

Super V.I.P
Sau bao lâu chờ đợi game cuối cùng được phát hành - được bình chọn là một trong những game hay nhất trong cùng thể loại - Interactive Media Awards 2008... Thuộc thể loại puzzle.... Cập nhật phiên bản mới v1.2.77!

Phiên bản mới v1.2.77:
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?dr1wlmtm1qk[/DOWNLOAD]

Phiên bản củ v1.2.68:
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?wdrmtwiclzt[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

LEDU

Cứ thử vọc đi rồi hiểu, dùng các tấm phản chiếu ánh sáng đầy các ô yêu cầu thì nhạc sẽ phát ra, nghe hay và nghệ thuật lắm..

m0nk3y86

Có thể tháo bỏ game rồi cài lại xem thế nào nhé! Game đã test trước khi đưa lên... Chúc 2 em vui!

Khửa khửa, đã gỡ ra cài lại n lần nhg game này & Monkey Ball vẫn ko dùng đc bác à, haiz! (thèm chơi những game có hình khỉ hoặc lquan đến khỉ cũng ko xong 8-|)

Zenki

Super V.I.P
Khửa khửa, đã gỡ ra cài lại n lần nhg game này & Monkey Ball vẫn ko dùng đc bác à, haiz! (thèm chơi những game có hình khỉ hoặc lquan đến khỉ cũng ko xong 8-|)
Sợ Game này sau khi Update Ver mới nó Anti-Cr@ck thôi :D
Sau này các Game thuốc Sync vào mà vào bị đá ra hoặc chơi 1 vài màn bị văng ra thì những Game đó chưa được Cr@ck hoàn chỉnh ;)

hailua_8

Super V.I.P

Chào em! Đã cập nhật lại link cho phiên bản cũ v1.2.68 nếu có thể tải về xem sao em nhé! Chúc em vui!

m0nk3y86

Chào em! Đã cập nhật lại link cho phiên bản cũ v1.2.68 nếu có thể tải về xem sao em nhé! Chúc em vui!

Khà khà, chưa bít dư lào nhưng cả 2 link vẫn là bản 1.2.68 mà huynh :D