• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Assassin’s Creed II

nouvu2372

linhcom149

Bóc tem :X:X :X , iu anh zai ghê , em khoái assasin creed với PRince of Persia nhất ... Phần 2 này em chơi trên Xbox360 u`i , h` vẫn còn ghiền , phá đảo lun em JAR này trong tối nay mới dc ^^@

linhcom149

~.~ thế chừng nào ra HD hở pác ??

P/S : hoho , Pác nouvo mất độc quyền u`i ... kiếm em nào khác xinh hơn để ava đi pác

byebyeshady

Không phải là box UIQ mà anh nouvu2372 kiếm hộ em cái bản HD cho G900 được không. Có thì thanx anh nhiều :D

khoa_business

thế cái hình HD trên là của loại nào đấy bạn, háo hức quá đi, chăm sự nhờ bạn Nouvu 2372.

ngovandang

Bác nouvu2372 nhanh thế hic em vừa đọc trên symbianism chiều nay đang định up nhưng bận thổi cơm định tối up thì bác up mất rồi cố đợi có bản sis up trước bác vậy:))

bluedragon0307

Phần 2 chơi khá hay, tuy nhiên mình thấy bản này chiêu thức của vũ khí ko nhiều như bản 1 và bản này đã bỏ chạy nhanh với nhảy cao :( Hơi tiếc. Hy vọng bản HD vẫn giữ lại những điểm trên.

vuhongdoanh

Posted via Mobile Device
Up file trực tiếp giùm em đi bro!Em dùng đt nên download mấy cái link đó không được.Thanks

hoang3blc

Bóc tem :X:X :X , iu anh zai ghê , em khoái assasin creed với PRince of Persia nhất ... Phần 2 này em chơi trên Xbox360 u`i , h` vẫn còn ghiền , phá đảo lun em JAR này trong tối nay mới dc ^^@

Game Assasin 's Creed II này trên PC, PS3 , Xbox360 đã ra đâu mà đòi chơi trên Xbox360 rồi =)) . Chỉ có bản mobile này là ra trước thôi