• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ArcSoft Mobile Video Editor

traihp9001

Well-Known Member
ArcSoft Mobile Video Editor​

Video Features :
*Video can be cutted to desired length
*Insertion of sound clip ( mp3, amr,etc . )
*Audio Dubbing
*Removing sound clip from video
*Live Dubbing
*Video can be saved into CIF, QVGA or QCIF formats
*After editing , you can see video preview before saving

Images Features :
*Images can be converted into video
*Audio can be inserted on the selected images
*Images transition into fade , pan , oval , circle , blind , checker , board , dissolve , split , wheel , diamond , uncover , bow and in random.
*The duration of story can be set to 2 sec , 4 sec or whatever you want.
*Images can be moved to give them particular order.
*Text clips can be inserted
*Background color for text clips
*Text color, Font size and style can be selected
*Effects can be added like sepia , blue , green etc .
(copyright by caogia262)
link:
http://www.mediafire.com/?kwuygnmtg4g

MinhThang

Manager
ArcSoft Mobile Video Editor​

Phần mềm này rất hay, nhưng nó có thể chạy trên các loại đời máy nào vậy bạn,bạn tex thử chưa cho anh em 1 bài huớng dẫn bằng tiếng Việt đi.

linhvnvip

nó có phải là phần mềm xem phim,ca nhac không vậy bro .cho anh em biết nó hỗ trợ những định dang nào đi đọc được FLV không ????

MinhThang

Manager
nó có phải là phần mềm xem phim,ca nhac không vậy bro .cho anh em biết nó hỗ trợ những định dang nào đi đọc được FLV không ????

Pm này là chỉnh, sửa,cắt, lồng ghép video và hình ảnh trên mobile đó bạn.

Kojiro

Super V.I.P
PV khác với các 4rum khác là khi giới thiệu ứng dụng bên cạnh hình ảnh thì phải có giới thiệu bằng tiếng Việt. Nếu không thỏa mãn điều kiện trên thì bài viết sai qui định.

Yêu cầu tác giả bổ sung!

devil13

um ko cần lùi thời gian đâu,để pm vô phone rồi sign bằng pm mobile sign trên đt,là cài được...lúc đầu em cài cũng bị báo lỗi,sign lại bằng pm mobilesigned thì cài được...

vodang05

um ko cần lùi thời gian đâu,để pm vô phone rồi sign bằng pm mobile sign trên đt,là cài được...lúc đầu em cài cũng bị báo lỗi,sign lại bằng pm mobilesigned thì cài được...
Đúng đóa,kể cả phone đã hack thì phần mềm này cũng phải sign nha!

zikzak49

software dó dùng hay lắm!z2 đã test thành công trên n73me đã hack phone ok!ko cần chỉnh ngày gì hết ráo!

traihp9001

Well-Known Member
quên mất ko bảo anh em là dù máy đã hack chương trình vẫn phải sign

MinhThang

Manager
thưa pác là máy em và máy thằng bạn em nó đòi thế.ko sign thì lùi ngày tháng về cũng ok:|

Mình không có thời gian mò mẫm, bạn hãy làm cho anh em một bài hướng dẫn sử dụng bằng tiếng Việt nhé. Cũng là đáp ứng yêu cầu khi post bài của PV, chúc bạn vui vẻ.

tranmanhtinh

bạn ơi mình dùng nokia N95khi mình cài thi máy báo là trong máy đã có rồi .không cài dc ,có ai biết giúp mình với làm sao để cài dc ArcSoft Mobile Video Editor trên nokia n95,sin dướng dẫn với,nếu ai có phần mềm tương tự nhử cái này thì cho mình sin cũng dc mình cài trên nokia N95,mình thích làm video ,,cam ơn trước nhé

khanhdbp

Báo cáo. N95 -1. Down bằng mobile,ucweb. Gjải nén. Cài ko đc. Dù đã lùi lại,1,2 năm.