• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AppLocker_v1.00_VI_Khóa Chức năng & Phần mềm Ứng dụng

onlylove80

AppLocker v1.00_VI_Onlylovet80
Khóa CHỨC NĂNG(ĐT) + Phần mềm ứng dụng..

¤ Mình xin giới thiệu với các bạn một phần mềm khóa các Chức năng và ứng dụng mới rất Pro, có thể nói đây là ứng dụng vô cùng tuyệt vời cho điện thoại.
¤ Nó giúp bạn khóa bất kỳ ứng dụng, phần mềm, chức năng nào có trên thẻ hoặc máy mà bạn muốn dù đó là các phần mềm hay chức năng mặc định của máy...
¤ Điện thoại của bạn sẽ được bảo vệ tuyệt đối nếu bạn chọn "Khóa tất cả" .
¤ Phần mềm còn có chức năng lấy lại mật khẩu nếu không may bạn quên bằng cách đưa ra câu hỏi phụ như: Ngày sinh nhật của bạn? hay Tên cha của bạn?...
¤ Để sử dụng các bạn chỉ cần thiết lập mật khẩu, câu trả lời.. sau đó nhấn phím giữa(OK) để chọn Phần mềm hoặc Chức năng cần khóa. Cuối cùng nhấn "Tùy chọn" ==> "Bắt đầu khóa" là xong.

TruBic

Well-Known Member
AppLocker v1.00_VI_Onlylovet80
Khóa CHỨC NĂNG(ĐT) + Phần mềm ứng dụng..

¤ Mình xin giới thiệu với các bạn một phần mềm khóa các Chức năng và ứng dụng mới rất Pro, có thể nói đây là ứng dụng vô cùng tuyệt vời cho điện thoại.
¤ Nó giúp bạn khóa bất kỳ ứng dụng, phần mềm, chức năng nào có trên thẻ hoặc máy mà bạn muốn dù đó là các phần mềm hay chức năng mặc định của máy...
¤ Điện thoại của bạn sẽ được bảo vệ tuyệt đối nếu bạn chọn "Khóa tất cả" .
¤ Phần mềm còn có chức năng lấy lại mật khẩu nếu không may bạn quên bằng cách đưa ra câu hỏi phụ như: Ngày sinh nhật của bạn? hay Tên cha của bạn?...
¤ Để sử dụng các bạn chỉ cần thiết lập mật khẩu, câu trả lời.. sau đó nhấn phím giữa(OK) để chọn Phần mềm hoặc Chức năng cần khóa. Cuối cùng nhấn "Tùy chọn" ==> "Bắt đầu khóa" là xong.
thật ra pm này sm kojiro có vh khá lâu rồi, mình đã dùng qua, nhưng nó vẫn chưa khoá smovi được. Và chức năng quên mật khẩu chỉ để trang trí cho vui, chứ ko có tác dụng hiếu à!

onlylove80

thật ra pm này sm kojiro có vh khá lâu rồi, mình đã dùng qua, nhưng nó vẫn chưa khoá smovi được. Và chức năng quên mật khẩu chỉ để trang trí cho vui, chứ ko có tác dụng hiếu à!

Lâu lắm rồi mới thấy Trubic lên PV.. Tiếp tục niềm đam mê của mình đi nào.
Mình vừa khóa Smart movie và vẫn khóa được bình thường Trung ah, không hề có chức năng hay pm nào mà phần mềm này không khóa được cả. Từ nhắn tin, nhật ký, appmanage, thư mục SIM, cho đến hết các phần mềm và chức năng mà máy mình có.. Trung thử dùng phần mềm này đi nhé, mình kg biết pm mà Kojiro VH nhưng mình nghĩ nó khác nhau đấy.

TruBic

Well-Known Member
Lâu lắm rồi mới thấy Trubic lên PV.. Tiếp tục niềm đam mê của mình đi nào.
Mình vừa khóa Smart movie và vẫn khóa được bình thường Trung ah, không hề có chức năng hay pm nào mà phần mềm này không khóa được cả. Từ nhắn tin, nhật ký, appmanage, thư mục SIM, cho đến hết các phần mềm và chức năng mà máy mình có.. Trung thử dùng phần mềm này đi nhé, mình kg biết pm mà Kojiro VH nhưng mình nghĩ nó khác nhau đấy.

hi trung test rồi, khoá smovi để 1 xíu tự nó vào khỏi cần mở khoá á :D

onlylove80

hi trung test rồi, khoá smovi để 1 xíu tự nó vào khỏi cần mở khoá á :D
Trung ơi lạ nhỉ sao mình để hoài mà có thấy nó tự vào đâu???
Bạn nào test rồi thì cho ý kiến xem có bị như Trubic không nhé! Hiện tại mình đang dùng trên N82 thấy rất tốt.

Caominh171

Trung ơi lạ nhỉ sao mình để hoài mà có thấy nó tự vào đâu???
Bạn nào test rồi thì cho ý kiến xem có bị như Trubic không nhé! Hiện tại mình đang dùng trên N82 thấy rất tốt.

Có thể nó hạn chế chức năng đối với 1 số máy chăng ;)

Đúng là pm này SM Kojiro đã làm rùi :p, nhưng đâu nhất thiết hok cho có thêm bản VH khác đâu :)

leminhhai111

N82 khóa SmartMove dc ok nhưng tuy vô ko dc nhưng vẩn thấy đc hình ảnh nếu có phim nhạy cảm thì thua trắng

Caominh171

N82 khóa SmartMove dc ok nhưng tuy vô ko dc nhưng vẩn thấy đc hình ảnh nếu có phim nhạy cảm thì thua trắng

Muốn khóa SmartMovie thì em toàn dùng HandyGuard hok àh, xài ổn định hơn thằng AdvLocker. Cái này cũng sẽ cho ng dùng thêm 1 lựa chọn zậy :)

onlylove80

Có thể nó hạn chế chức năng đối với 1 số máy chăng ;)

Đúng là pm này SM Kojiro đã làm rùi :p, nhưng đâu nhất thiết hok cho có thêm bản VH khác đâu :)
Mình rất tiếc vì đã không Check kỹ.. Tại vì khi cập nhật về mình bung ra xem thông tin về ngày phát hành thấy số liệu là ngày 20/4/2010 nên nghĩ là mới, ai dè...

hugon72

Muốn khóa SmartMovie thì em toàn dùng HandyGuard hok àh, xài ổn định hơn thằng AdvLocker. Cái này cũng sẽ cho ng dùng thêm 1 lựa chọn zậy :)
hic muốn ko bị dòm ngó thì dùng lun khóa của máy hay giấu lun máy đi không cho mượn,chứ giấu pm mà phải dùnng tới 2 pm ghê vậy,,hehe.nói vậy tuỳ mọi ngừơi nhưng theo mình như thế đỡ rác máy hơn...boom

TruBic

Well-Known Member
cái em nói anh sài mà nó ko vào được, click vào icon nó cứ trơ ra, có lẽ dòng FP2 sài ko được minh ơi!
Mình rất tiếc vì đã không Check kỹ.. Tại vì khi cập nhật về mình bung ra xem thông tin về ngày phát hành thấy số liệu là ngày 20/4/2010 nên nghĩ là mới, ai dè...

hihi chắc dòng FP2 khóa smartmovi ko được đâu hiếu à, test kỹ rồi mà để xíu nó tự vào ko à!

llTuyetTinhCocll

Mọi ng có bị tình trạng là sau khi khởi động lại nó sẽ mất đi cái pass và câu hỏi ko??? ....nó vẫn lưu những cái mình chọn khóa....nhưng chỉ có cái pas và câu trả lời thì nó quên mất tiêu...nên mỗi lần khởi động là phải vào chạy lại... cái này dùng để chặn cái chỗ náo quan trọng khi cho mượn máy thì rất ok....