• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[App] iClipVN thêm sự lựa chọn xem và Down Videos cho iPhone

duyquehan

App iclipvn vừa được giới thiệu trên app free của ituns với nhiều tín năng hấp dẫn, thêm một luqaj chọn xem video cho người dùng việt. giao diện tiếng việt tiện lợi và hơn 5000 videos chất lượng cao được cập nhật thường xuyên. các bạn vào Cydia hoặc appstore Search từ iclipvn để cài đặt. hoặc theo link - http://itunes.apple.com/vn/app/iclipvn/id295492607?mt=8 -

Last edited by a moderator:

Zenki

Super V.I.P
Lưu ý: Những App FREE trên APPSTORE vui lòng không đưa link download lên đây tránh tình trạng anh em tải về không Sync được vào máy lại vào báo lỗi giống như cái Yahoo, cái gì FREE trên APPSTORE cứ dẫn Link từ Appstore anh em vào mà Down và Cài đặt trực tiếp từ APPSTORE để tránh bị lỗi lặt vặt. Anh em có thể thảo luận tại đây nếu thích!